Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
sáng nay chạy từ Đầm Sen về đế Đặng Nguyên Cẩn thì bị xxx thổi vào, bản thân cũng không biết mình bị lỗi gì, cuối cùng xxx nói mình đi đường Lũy Bán Bích cấm ô tô rùi nhắc nhở cho đi tiếp. Mọi người nên chú ý đoạn này nhé
Vậy là toàn tuyến LBB vẫn cấm xe oto hả Bác vì cuối tuần có đám cưới ở đây. Đi từ Đầm sen rẽ phải LBB dc kg vậy Cám ơn Bác nhé

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
5 giờ sáng chủ nhật rồi em đưa ông bà già ra bến xe miền tây, giờ đó em quất đại luôn, chắc xxx chưa ngủ dậy :D

LBB cấm từ 5h - 23h nên giờ đó vô tư nhé. Đường vẫn cấm, Bác nào khuyên cứ chạy....nếu bánh mìn nhiều, nhà em ngay cầu Tân Hoá thấy xe cứ rẽ vào Đặng Ng Cẩn là XXX thổi ngay vào

• Like
Reactions: pmp
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Vậy là toàn tuyến LBB vẫn cấm xe oto hả Bác vì cuối tuần có đám cưới ở đây. Đi từ Đầm sen rẽ phải LBB dc kg vậy Cám ơn Bác nhé
LBB cấm từ THĐ đến Cầu Tân Hoá nếu bác ăn đám cưới ở NH Đông Phương là ko thể vào nhé. Taxi là giải pháp tốt nhất

Tập Lái
17/11/13
2
0
1
36
Q. 11, Tp. HCM
Tình hình là em ở Trịnh Đình Thảo, thỉnh thoảng quẹo phải ra Lũy Bán Bích để đi đổ xăng hoặc rửa xe. Từ hướng Trịnh Đình Thảo ra thì có biển cấm ô rẽ trái (hướng Lũy Bán Bích ra Hòa Bình) từ 05h đến 23h, còn rẽ phải thì vô tư, không có biển cấm (trước đây cấm cả hai hướng). Chỗ này mấy bác ấy không cấm rẻ phải vì cho phép ô tô rẽ qua 1 khúc Lũy Bán Bích để đi vào đường Thạch Lam.

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Nên rẻ vào mấy đường nhánh Nguyễn Hậu đi cho an toàn bác, đường nhỏ nhưng kg đông lắm, chứ kg thì dễ rớt bánh mì lắm