Ờ cái giề ai hông thik thì tặng hay bán rẻ cho mềnh nhá. Mềnh lại hông thik dùng 2DIN, có cái 2Din Clarion mà cất kho vì nghe hông hay bằng cái Alpine. Kkkkk, gắn amply xong hết mới thấy nó hay chỉ ghét cái remote góc đọc không rộng như 2Din thui.
Chừng nào off cà fe cho thằng em chiêm ngưỡng kiệt tác của anh nhé.

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Hì , vậy là có người đặt cọc rùi . Ai nói Mit khó bán đâu .
E theo dõi mua bán thấy PS Zinger Grandis Jolie nếu người dùng giữ gìn chăm sóc có bài bản thì nhanh ra đi với giá hợp lý thôi ah,chỉ là phải chịu cảnh mát giá hơn Toy tí kekekekeek

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Cảm nhận thì em nghĩ nếu Mit trang bị thêm những phần như Bác Under vừa làm cho em ,không bao nhiêu nhưng giá trị xe khác ngay .

Ra Ku Under làm đi

Hôm trước có gửi gắm anh cho nó rồi đó

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Cho cái chi phí chỉ lắp DVD với bác. Thêm nữa là còn cái đầu Alpine bác có mua lại hộ giúp ko :)
Dạ bên là phân phối nên ko cty ko có chính sách thu lại đồ cũ bác ah. Bác có thể bán lại cho ae trên os hoặc giữ lại sau này trả zin ah.

Quảng cáo quá khéo léo và nhẹ nhàng!
Hihihi, anh lại phá em, em vừa đưa tin vừa quãng cáo tí ấy mà :3dchientrung:

Bác under ơi. Nếu vậy có cần phải thay cái mặt nạ không ạ
Dạ cần bác, nó như thế này nè ah
http://amthanhxehoi.com/chi-tiet-62-463/mat-duong-mitsubishi--pajero-sport.htm

Cảm nhận thì em nghĩ nếu Mit trang bị thêm những phần như Bác Under vừa làm cho em ,không bao nhiêu nhưng giá trị xe khác ngay .
Cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ dịch vụ bên em.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Bác under cho em hỏi . cái loa sub điện trên xe PS vs cái loa sub hơi trên PS ! loại nào nghe ấm áp hơn ? để ghế hàng 3 ấy :3dsohai:
Chào bác,
Sub điện (tích hợp sẵng amply) và sub hơi (cần phải có thêm amply), loại nào cũng gắn trên PS được hết bác ah. Sub hơi chắc chắn sẽ nghe hay hơn, mềm hơn sub điện nhưng bù lại chi phí cao hơn ah.
Loại em gắn trên hình là sub hơi ah. Phía dưới cốp là 2 cái amply (1 đánh loa và 1 đánh sub).
Bác rảnh mời bác ghé cửa hàng em để em tư vấn thêm và nghe thử các loại ah
Thân

• Like
Reactions: chicharity