Tập Lái
20/9/04
22
0
1
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

cac bac oi ko biet sau nay SH thuong con xe moi ko nhi.....ko biet den bao gio gia' SH moi giam? nua~

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

màu xe bác đẹp đó.bác sơn lại hết mấy tiền?
sao kô làm cái đĩa lớn cho nó đẹp:D

Hạng B2
6/4/05
458
0
16
ON. CANADA

Em sơn hết cả thảy có 600k thôi...Tại vì em đi du học nên chưa co dịp làm hết.......Mà mấy bác có biết chỗ nào mua được mấy món đồ như là bô với cái đĩa thắng ko.....Em cũng muốn độ but kô biế chỗ.........

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Em đã bỏ hết 2,3 ngày lùng rồi.....hỏi mua pô thì nhận đc cùng 1 câu trả lời...... no stock. Order trên mạng thì bị chagre thuế đến 40%......chán thật

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Các bác hỏi pác Linh Cá Trần Vịt tìm giúp , bên tây đầy.;)

Hạng B2
6/4/05
458
0
16
ON. CANADA

Khổ nổi chổ em ở lại kô chuộng mấy loại tay ga nên em ko biết chỗ bán...Nghe nói bọn châu âu chuộng tay ga....Co bác nào ở châu âu thì cho em hỏi phát....

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Bác ở nước nào thì phát biểu đê .
Bác cứ ra trung tâm kiểu gì chẳng có shop của mấy chú Sờ cút tờ, vào đấy hỏi thì ối, hoặc bác xem báo,internet í. Châu Âu mấy cửa hàng này nhiều như việt kiều:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

pô đó hiệu gì vậy bác ở vn có bán mà em thấy có mấy chiếc gắn rồi ko thôi bác liên lạc với
DAI HOANG GIA SPARE PARTS & RACING PARTS PTE.
89 Ky Con Street, District 1
Hochiminh City - Vietnam
Tel: 84.8.8222 033
Fax: 84.8.9142 037

thử coi có ko tại vì ku này hay đi malay với sing lắm hỏi thữ coi có ko :D
@,Dylan,Sh,Shi.....Độ!
chiếc nouvo này gắn cái pô là ku đó mua đem về đó :D[8|]

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thắng đĩa thì đầy chỗ làm.nhưng mà bác phải để xe lại mấy ngày.để tụi thợ còn kiếm chỗ mà nhét bình dầu với piston thắng(không biết gọi vầy có đúgn không:D).dĩa trước thì nhanh thôi.lâu là cái dĩa sau.cũng tuỳ theo tiệm đó có rảnh hay không thôi.nếu nó kẹt xe thì bác phải chờ nó làm xong đã.nếu cả hai dĩa thì tầm 4~5t.giá đó cáhc đây 3 tháng trước khi e đi.nếu bác nào làm thì nhớ mua dĩa của mấy chú NSR hay phân khối lớn nhé.chứ dĩa của tụi thợ nếu ko dặn nó mua dĩa xịn(mình phải dặn nó mua dĩa xịn rồi thêm tiền vào) thì mấy chú gắn mấy cái dĩa Made in chợ lớn màu mè loè loẹt nhìn kinh lắm.mau rỉ
theo e nghĩ các bác đi pô jin là đẹp rồi.mấy chú scooter gắn pô vào nghe chán lắm.có nẹt đựơc cái nào ra hồn đâu.nếu gắn thì kiếm mấy cái pô mà lon pô nhỏ nhỏ to hơn mấy cái lon tăng âm sport một chút thôi.lớn quá nhìn cái xe như chạy không ra hơi cho cái pô nó kêu:D
bác ricky kiếm ở đâu mà ko có.mấy tiệm kí con chỗ nào mả chả có cả kệ pô no name trong nhà.còn pô hiệu thì hơi khó kiếm:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

cái pô ở trên đó nó kêu giống như tiếng pô xe R1 chỉ thua R1 2.5 điểm thôi cái pô đó giá 1tr5 của một ông việt kiều :D còn gắn đĩa sau thì rẻ lắm khỏang 1tr8 hay 2tr ah ko nhiều hơn đau còn wave ,ju đồ chế có mấy trăm ngàn ah (đừng chế nguy hiểm lắm chơi heo thắng china ko ah ,bóp ko nhả có ngày húp cháo:D;)[8|])