Hạng D
4/7/07
2.153
1.010
113
otosaigon.com
Nếu bác chạy để di thi thì thuê xe chạy trong bãi sa hình thi dợt trong đó luôn. Khỏi chạy lăn tăn, chừng nào có bằng rồi ra ngoài dợt cũng được mà.

Hạng C
13/4/15
980
90.689
93
Bác cần luyện để thi thì chỉ cần tập trong bãi sa hình thôi. Dợt để thi và dợt để chạy ngoài đường khác xa bác à. Ngày trước khi thi mua 2h luyện quen chân côn là thi được thôi.

Tập Lái
14/10/15
17
3
3
31
E cũng mong là ko trượt vì lần trước gần đến đích ko hiểu sao nó báo quá tốc độ trừ 1d nên out luôn. Hic. Lần này hy vọng đủ bình tĩnh kiểm soát mấy bác ạ

Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
tình hình thi sao rồi bác ? nếu bác đậu rồi thì hẵng dợt xe, trước khi thi đậu đừng dợt xe nhà vì lúc đó bác quen xe nhà ko quen xe thi cực kỳ nguy hiểm cho kết quả. lại thêm nhiều rủi ro với xxx.
Đậu rồi cứ đường vắng trong KCN TB giờ đêm mà dợt tầm 3-4 tiếng cho quen xe nhà, sau đó cứ tà tà ra đường đông mới cứng tay lái, chứ cứ đường vắng chạy cả trăm giờ cũng ko ích gì đâu. Trước khi lái ra đường đông, nhớ mua BH cho thân xe đầy đủ nhé. Xác định là 1-2th đầu tiên sẽ phải tút tát xe lại nhiều lần đó.

• Like
Reactions: bubu1212
Tập Lái
14/10/15
17
3
3
31
tình hình thi sao rồi bác ? nếu bác đậu rồi thì hẵng dợt xe, trước khi thi đậu đừng dợt xe nhà vì lúc đó bác quen xe nhà ko quen xe thi cực kỳ nguy hiểm cho kết quả. lại thêm nhiều rủi ro với xxx.
Đậu rồi cứ đường vắng trong KCN TB giờ đêm mà dợt tầm 3-4 tiếng cho quen xe nhà, sau đó cứ tà tà ra đường đông mới cứng tay lái, chứ cứ đường vắng chạy cả trăm giờ cũng ko ích gì đâu. Trước khi lái ra đường đông, nhớ mua BH cho thân xe đầy đủ nhé. Xác định là 1-2th đầu tiên sẽ phải tút tát xe lại nhiều lần đó.
E thi đậu rồi bác ạ!
Đang chờ lấy bằng. Mấy hôm nay cũng tập lái ngoài đường thử. E chỉ sợ xxx chứ chạy chậm xíu chắc ko có gì xảy ra. Nhưng mới đầu lái e còn nhát xe lắm.

• Like
Reactions: nguyendattai
Tập Lái
30/12/14
27
6
3
38
Lúc trước mình hay tập lái ở đường Phạm Hùng.
Chỗ đó rộng rãi và ít xe. Bác qua đó thử xem.