Hạng D
4/8/11
1.051
4.361
143
Bác để cây kiếm Nhật sau cốp cho nó máo....

Nói chứ hôm trước đọc báo thấy bác 44tuổi cọ quẹt sao đó với thằng ku 33 tuổi khúc XVNT gần đài liệt sĩ. Cự cãi dữ dội, mọi người can bỏ đi đến trước bến xe miền đông, ku 33 chặn đường, bác 44 chạy vào quán chụp ghế inox.....kết quả bác 44 bị lụi nằm xụi lơ...chậc...ớn quá.

Lúc đụng chuyện ai cũng nghĩ nóng giận xuống xe thụi nhau vài cái, đá nhau vài cái cùng lắm hộc máu gãy răng...có ai nghĩ nằm xụi lơ giữa đường, hoặc tù chục năm đâu.

Cái dòng bỏ đi rồi quay lai chiến tiếp rất dễ án mạng vì lúc đó có đồ chơi rồi.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bác để cây kiếm Nhật sau cốp cho nó máo....

Nói chứ hôm trước đọc báo thấy bác 44tuổi cọ quẹt sao đó với thằng ku 33 tuổi khúc XVNT gần đài liệt sĩ. Cự cãi dữ dội, mọi người can bỏ đi đến trước bến xe miền đông, ku 33 chặn đường, bác 44 chạy vào quán chụp ghế inox.....kết quả bác 44 bị lụi nằm xụi lơ...chậc...ớn quá.

Lúc đụng chuyện ai cũng nghĩ nóng giận xuống xe thụi nhau vài cái, đá nhau vài cái cùng lắm hộc máu gãy răng...có ai nghĩ nằm xụi lơ giữa đường, hoặc tù chục năm đâu.

Cái dòng bỏ đi rồi quay lai chiến tiếp rất dễ án mạng vì lúc đó có đồ chơi rồi.
Kiếm nhật mua ở đâu bác? Giá cả có cao ko?

Hạng B2
23/6/11
103
132
43
Trong đầu nghĩ là gặp chiện thì rút cây ra chơi đó các bác, nên cầm trên tay thấy nó nặng nặng, nghĩ hậu quả nên lại chùn bước, haiz......

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Tình hình là e vừa mới kiềm chế bản thân xong, chiều nay e vừa bị xe máy quẹt, có cãi vã qua lại 2 bên, 2 thằng đó bỏ đi rồi 1 lúc sau chắc bực mình e nên quay lại, và e bị 2 thằng đó nó hành hung các bác ạh, e bực quá rút cây 32 để sẵn trong cánh cửa ra vút lên nhưng trong đầu kiềm lại cuối cùng thả xuống, và bị 2 thằng đó hành hung tiếp, hậu quả là rớt cái biển số sau vì nó cố tình bé. Nghĩ lại thấy mình may mắn chứ lúc đó mà đập nó là giờ ngồi uống trà ở đồn rầu mặt dù 2 thằng kia hành hung là e có quyền tự vệ, từ giờ chắc cất cây 32 ra sau cốp, để gần cửa cũng có ngày e xài. Bác nào gặp giống e vào bình loạn chơi. Sorry làm tốn thớt của forum, hehe
Chúc mừng bác. Nóng thường mất khôn, bác đã vượt qua.

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
cảm ơn bác ngotpro e ko sao nên mới lên đây mở thớt kể lể, hehe, 2 thằng đi SH, lúc đang kẹt xe cứng ngắt nhích từng chút mà nó cỗ chen vào sau xe e với chiếc Zace đằng sau nên quất vào cái cản sau xe e khá mạnh, lúc đó e cũng nóng xuống cự nó, xong rồi tưởng thôi, nó vòng xe khoảng 5´ sau quay lại là có chiện. Mọi người xung quanh ko những đứng nhìn mà còn né ra lấy chỗ trống làm sân khấu cho tụi e diễn
Em nghe mà như trong phim ý./.
Cũng mừng là bác còn nguyên vẹn, xe thì có chắn chắc không sao, chứ là em thì có chuyện to để xem rồi.
Nghe bác nói thì cũng là bác có ý cự nó trước mà, nó đi một đoạn nghĩ thế nào - chắc thấy bác thân cô thế cô lên tính quay lại gây chuyện đó mà. Bọn đi SH là gầu lắm

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Thật ra là Bác hên thôi chứ chưa chắc nhịn là hay, nếu 2 thằng đó mà nó làm kungfu liveshow hết mình thì giờ này Bác thở oxy bằng ống rồi chứ ở đây mà 8. Nhịn nhưng phải phòng thủ chứ ko phải nhịn là để người đánh .

Hạng C
19/1/14
708
459
63
46
Khen Bác làm gương, tuần rồi e cũng bị 1 thằng đi Froza ( e dự cũng là XXX) say, chạy vượt phải xe e, quẹt kiếng hậu, loạng choạng nhưng may ko té. Chỉ rớt bịch đồ ăn. E rà xe, xi nhan, quẹo phải và tấp vô lề. Ko thấy gì nên đi tiếp. Được một đoạn nó chạy lên chận đầu xe, vu khống e tông từ đằng sau rồi bỏ chạy...theo các bác thì xữ lý sao?

Em thì nhịn rồi đó. Ko muốn rước thêm phiền phức vì cũng khuya rồi. Xe e có cam hành trình nên mọi thứ đều đc capture lại hết...Đã vậy còn đòi kêu CA phạt 8 triệu nữa mới ghê...

Dạo này ra đường nên nhịn thì tốt hơn.