Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Trong đầu nghĩ là gặp chiện thì rút cây ra chơi đó các bác, nên cầm trên tay thấy nó nặng nặng, nghĩ hậu quả nên lại chùn bước, haiz......

Em biết chổ nè, hehe nhưng mua mịa cây K gì đó cho gọn bác ơi...
Chẳng 32 cũng chẳng K - chẳng kiếm làm em điện giật là an toàn và lành

Hạng B2
3/6/11
128
450
63
Sáng nay em cũng bị xe máy quẹt. Đang dừng đèn đỏ, nó từ sau lách lên, đụng nhẹ mũi xe em cái. Hên là không bị trầy xước gì. Em mở cửa xuống coi thử thì 2 vợ chồng nó sợ nên vù ga vượt đèn đỏ chạy mất. Haizz

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Sáng nay em cũng bị xe máy quẹt. Đang dừng đèn đỏ, nó từ sau lách lên, đụng nhẹ mũi xe em cái. Hên là không bị trầy xước gì. Em mở cửa xuống coi thử thì 2 vợ chồng nó sợ nên vù ga vượt đèn đỏ chạy mất. Haizz
Sáng nay ra đường gặp ngay một chị, ngơ ngơ - ngác ngác cản đường. còi nhẹ và thò cổ ra xin đường còn bị nói. Ức chế quá, đến công ty lại gặp ngay thị nở, ôi đời thế là xong

Hạng F
14/3/13
5.958
140.988
113
Phong Lăng Độ
cây cờ lê 32 đó bác NDNhất, thằng bạn mua dùm 100K, còn bóng lưỡng chưa xài lần nào, mém chút dính huyết rầu. E khuyên bác nào có hàng nên cất ngay vì ko fải lúc nào cũng kiềm được, về đến nhà mà e vẫn còn tức tại sao lúc đó mình ko quất nó nè, hehe

Em nghe lời bác bỏ cây ba trắc xếp ở nhà ra , em hay bỏ trong xe để phòng thân lắm

Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Em nghe lời bác bỏ cây ba trắc xếp ở nhà ra , em hay bỏ trong xe để phòng thân lắm
Đồ mang theo là để phòng thân như cướp - hay côn đồ và ban đêm đi lại cho yên tâm. chứ ban ngày thì ta không lên cho hàng nóng ra - chưa được vạ thì má sưng rồi.
Em làm em lửa điện - thấy đơn giản mà chẳng lo gì mấy

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Đồ mang theo là để phòng thân như cướp - hay côn đồ và ban đêm đi lại cho yên tâm. chứ ban ngày thì ta không lên cho hàng nóng ra - chưa được vạ thì má sưng rồi.
Em làm em lửa điện - thấy đơn giản mà chẳng lo gì mấy
Cây lử điện có phạm pháp ko và nguồn điện nó có làm nguy hiểm đến tính mạng ko bác ? E thấy cây ba trắc xếp là tiện dụng nhất khi ko dùng thì xếp vào rất gọn khi Cần thì bung dài ra đủ khoản cách để phòng thủ.