Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Em cảm giác là coi clip thì vậy chứ Bim phải vào để né xe tải vì khoảng cách đã rất gần, do xe bác không giảm tốc nên nó phải ép 1 chút để vào. Gặp em em cũng vậy. Còn thằng nào lên xe hơi mà không có lần đạp lút ga. Khôn sống mống chết dạy đời nhau làm giề.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Chuyện nhỏ, có thấy cúp gì đâu. Chắc tại tốc độ cao quá, thấy xe sau vượt qua, chuyển làn sớm nên giựt mình hết hồn.Nếu chạy 80 thì chả thấy gì.

Hạng B2
27/6/11
416
3.169
93
HCMC
cái GPS của camera hành trình cảm ứng tốc độ chậm hơn tốc độ thực mấy giây nên bác thấy thế thôi. Lúc đó e đang chạy bằng lẫy cruise control & set speedtronic là 130 nên muốn dí ga thêm để đaam vào đít bác ấy cũng ko được bác ạ. Em thấy bác ấy vượt lên từ xa rồi nhưng ko nghĩ bác ấy lại cúp vào đầu xe em chứ nếu em muốn đua hay khoe tốc độ thì bác ấy làm gì có cửa vượt lên (làn trong phía trước là xe tải :D)

thưa bác. Lúc em vượt bác ở vòng xuyến Metro là e nhìn thấy bác rồi. Sau đó em chuyển sang làn trong, chạy cruise control 70 để chờ bác & muốn giao lưu với bác 1 chút nên bác Camry kia mới qua mặt được em đấy bác ạ. Bình thường thì sức mấy!!! AT +1 :D

Anh cũng thích bon chen. Anh Bi kia thấy anh chạy chẳng hơn ai, nên mới làm như vậy thôi.

Hạng D
13/1/11
2.425
32.964
113
Thói đời! (hay văn hoá bợ đ!t cấp trên/lãnh đạo của các bác Vịt ngan)::3dmong:
Khi bác Lơ hay các bác trong BQT đi test xe toàn lên >100km/h thì các bác nhảy vào comment, khen lấy khen để, khen như đúng rồi, nào là xe ngon, nào là bản lĩnh, blah..blah...blah... Còn em post lên đây với mục đích phản ánh vụ cúp đầu ko an toàn của bác Bim đỏ thì các bác nhào vô chém như đúng rồi ấy :D Các bác hãy quên cái tốc độ hiển thị trên clip đi mà hãy chú ý vào cách lái xe của bác Bim đỏ kia kìa, hehe...
RELAX ĐI CÁC BÁC!!!:3dquaytay:
hehe, em chưa khen CC bao dừ nhen,
còn dụ nài xe sau đua với bác, cup đầu là bt thôi, chạy tốc độ cao thì phải bình tĩnh, chứ mới vậy bác giựt mình thì nguy hiểm
CHỉ vậy thôi, hết

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Gặp em như bác thì khi Bim nó qua thấy xe tải phía trước thì biết chắc là nó sẽ cúp đầu nên phải chủ động hạ tốc độ ngay để nó qua, đua không lại còn đú ép ga tự mình gây nguy hiểm cho mình thì còn trách ai.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Thói đời! (hay văn hoá bợ đ!t cấp trên/lãnh đạo của các bác Vịt ngan)::3dmong:
Khi bác Lơ hay các bác trong BQT đi test xe toàn lên >100km/h thì các bác nhảy vào comment, khen lấy khen để, khen như đúng rồi, nào là xe ngon, nào là bản lĩnh, blah..blah...blah... Còn em post lên đây với mục đích phản ánh vụ cúp đầu ko an toàn của bác Bim đỏ thì các bác nhào vô chém như đúng rồi ấy :D Các bác hãy quên cái tốc độ hiển thị trên clip đi mà hãy chú ý vào cách lái xe của bác Bim đỏ kia kìa, hehe...
RELAX ĐI CÁC BÁC!!!:3dquaytay:
Nói ngang ngược quá, ăn chửi là đúng, kaka.
AT-1.

Hạng C
Chỉ nên thử mấy trò cảm giác mạnh này khi đi 1 mình hay chung với bạn bè mê tốc độ như bác thôi. Đừng để vợ con (phụ nữ & trẻ em) phải miễn cưỡng dính vào mấy trò vui nguy hiểm này, ko đáng đâu bác. Bác ko vì mình thì cũng nên vì vợ con bác nhé. Những gì cần nói thì mọi người ở trên đã phân tích cho bác hết rồi, thôi thì cứ coi đây như thêm 1 kinh nghiệm "đua xe" cho bác vậy. o_O

P/S: bác Bim hẳn rất phấn khích sau cú "phang mặt" này. ;)

Hạng B1
9/8/14
73
103
33
45
Dự là 2 thằng này kèn cựa nhau từ đoạn dưới rồi ...
Xem clip cứ mong cả 2 thằng nó hốt nhau 1 phát cho chúng nó chừa cái thói ngông cuồng.

• Like
Reactions: ntt61 and hungnm
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Chỉ nên thử mấy trò cảm giác mạnh này khi đi 1 mình hay chung với bạn bè mê tốc độ như bác thôi. Đừng để vợ con (phụ nữ & trẻ em) phải miễn cưỡng dính vào mấy trò vui nguy hiểm này, ko đáng đâu bác. Bác ko vì mình thì cũng nên vì vợ con bác nhé. Những gì cần nói thì mọi người ở trên đã phân tích cho bác hết rồi, thôi thì cứ coi đây như thêm 1 kinh nghiệm "đua xe" cho bác vậy. o_O

P/S: bác Bim hẳn rất phấn khích sau cú "phang mặt" này. ;)
Bình thường nhát cáy. Vợ ngồi cạnh nói thằng Bim kia k bằng Mẹc đâu, nó chạy còn hạ cả kính, anh cho nó biết mẹt, ai ngờ.
Mấy ông sĩ đi nhanh hơn mấy ông ...Lê Văn Sỹ.

Hạng D
21/9/04
1.361
9.160
113
Saigon
www.dongbich.com
hồi đó trên cao tốc Trung lương em thấy chiếc Honda City cũng lên đc 170km/h (Tại em cũng đú theo) , tay chạy BMW ẩu quá, cũng cố tình ép bác chủ thớt...
Hay có phải nó xin vượt mà bác ko để ý thử tăng tốc nên em nó nóng mặt đu theo (em còn thấy em nó hạ kính, ở tốc độ này hạ kính gió lùa rất nhiều và kho chịu)