Hạng B2
9/7/13
224
132
43
Chào các bác.
Tình hình là các bác sở hữu 2 em MG và Attrage đều biết, còi xe nhỏ quá, toàn bị xe máy ép, hihi, chạy có vẻ nguy hiểm, em muốn thay cái loại nào to hơn mà ko ảnh hưởng đến dàn điện, bảo hành của xe ạ.

Hạng B2
9/7/13
224
132
43
mua ở đâu vậy bác? mình về tự lắp ráp luôn hay sao ạ?

Tập Lái
15/10/13
45
11
8
Bác ra Pt oto mua về đem ra gara nó gắn cho
Âm thanh loại kèn này rất hay

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Khoảng 2003 2004 Denso có một cuộc họp nhỏ về phụ tùng của họ. Họ đưa kết quả điều tra thói quen sử dụng của lái xe Việt nam, vì nhiều khiếu nại sản phẩm mà mọi nơi dùng tốt, nhưng đem qua việt nam đều hư rất sớm.
Qua thu thập thực tế, họ rút ra rằng xnguoiwf việt nam" nhấn kèn nhiều nhất thế giới :(".
Qua đó họ chỉnh lại chất lượng riêng cho vn và khẳng định kèn Denso cho vietnam là loại đặc biệt tốt của Denso.
Bác nào đi xe khoảng trươc và sau 2002 sẽ biết điều này. Bác nào thay kèn ra đừng có vất đi, vì nó tốt nhất, còn mua kèn thì cứ rẻ mà mua, vì chắc các bác thuộc loại "bóp ít" :).
Ở thị trường không có loại kèn Denso bền hơn đâu.

• Like
Reactions: MrDom
Khoảng 2003 2004 Denso có một cuộc họp nhỏ về phụ tùng của họ. Họ đưa kết quả điều tra thói quen sử dụng của lái xe Việt nam, vì nhiều khiếu nại sản phẩm mà mọi nơi dùng tốt, nhưng đem qua việt nam đều hư rất sớm.
Qua thu thập thực tế, họ rút ra rằng xnguoiwf việt nam" nhấn kèn nhiều nhất thế giới :(".
Qua đó họ chỉnh lại chất lượng riêng cho vn và khẳng định kèn Denso cho vietnam là loại đặc biệt tốt của Denso.
Bác nào đi xe khoảng trươc và sau 2002 sẽ biết điều này. Bác nào thay kèn ra đừng có vất đi, vì nó tốt nhất, còn mua kèn thì cứ rẻ mà mua, vì chắc các bác thuộc loại "bóp ít" :).
Ở thị trường không có loại kèn Denso bền hơn đâu.

có những lúc không nhấn kèn thì không biết chừng nào đi đến nơi ;)

• Like
Reactions: MrDom
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Hình như hôm trước bác James bảo mua ở Quang Diệu, ADV, bao gắn luôn.

Có lẽ bác chủ nhấn kèn nhẹ tay, sợ trầy vô lăng. Chứ con Mirage của em cứ lù lù lao tới, nhấn kèn nhẹ nhàng mà xe máy cứ dạt ra một cách ... hoảng loạn đó ạ. :)

Hạng B2
9/7/13
224
132
43
Em chạy hiền quá toàn bị xe máy ép, em rất ít bấm còi, phần thì cái máy của em Attrage kêu nhỏ như xe máy, hehe, một phần thì còi cũng giống xe máy, em toàn bị mấy anh xe máy ép, khi em nhấn còi toàn thấy họ quay lại xem thử xe gì rồi mới dạt vào đúng làn đường, ở sg bác biết rồi, nhiều khi mình rất muốn lịch sự, ít bóp còi, nhưng xe máy cứ tràn lan vô làn oto, mà vô làn oto nghe bấm còi giống xe máy thì càng lấn tới, ức, kaka

• Like
Reactions: GOD_KILLERX