Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
Strutbar hiệu TopStop, made in Korea, hình thức 95%, chất lượng 100% (không móp mép, nứt hay cong vênh gì cả).

Công dụng: giúp vô lăng xe đầm hơn, giảm hẳn cảm giác bồng bềnh hay bay xe khi chạy nhanh.

Giá new cả ship là 1tr9 (lúc trước em cũng mua giá này ở DUK)
(Link và hình sp tham khảo, các bác click vào hình để phóng to)

http://www.phutungotoduk....au-xe-forte-sedan.html

Em bán lại 1tr3.

Rất tiếc nhưng vẫn phải tháo ra bán vì bà cả em mới có bằng B2, giờ dùng chung xe, kêu nặng quá lái mỏi :confused:

Anh em trong Hội mình có ai cần thì call em nhé.
Phone e: O9O9.51O.O15 ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/5/12
579
3
18
Em vào xem hình không được, bác có thể up hình lên cho em xem được không???

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
Le Binh Phuong nói:
Em vào xem hình không được, bác có thể up hình lên cho em xem được không???
E sửa lại link rồi đó ạ, em lười chụp và post hình nên bác xem tạm.

Hạng B2
23/9/11
320
9
18
tại sao lại nặng lái bác em cũng đang định gắn 1 thanh nhưng của Racing chắc phải chờ bác trả lời về khuyết điểm của nó chứ mua rồi bỏ uổng

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
truongtanthanh nói:
tại sao lại nặng lái bác em cũng đang định gắn 1 thanh nhưng của Racing chắc phải chờ bác trả lời về khuyết điểm của nó chứ mua rồi bỏ uổng
Hi bác, xe em là Cerato đời đầu không có trợ lực điện như Forte sau này nên vô lăng bản thân nó khá nặng rồi.
Em gắn thanh strutbar này cả năm nay, ưu điểm như em đã nói bên trên.
Em cũng k định tháo ra bán, nhưng vì xe này bà cả em giờ cùng chạy, mà phụ nữ thì vần vô lăng xe em đã mệt rồi chứ đừng nói gắn thêm strutbar.
Nếu xe bác có trợ lực điện thì em nghĩ gắn vào k vấn đề gì.

Hạng B2
23/9/11
320
9
18
vậy là xe em có trợ lực điện rồi thanks bác mà công dụng của thanh này gắn vào thấy khác hơn lên không bác

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Vào cua OK hơn, ghế lái không có cảm giác chao, chỉ có hàng ghế sau thui. Em MN thanh KTC Racing

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Nếu thực sự hữu ích vậy em xin trả giá 100k đồng