Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Em chạy bản S 2017 khoảng 8 vạn rồi, chỉ chết 3 cái cảm biến ABS, trước trái phải và sau phải, ngoài ra xì dàu phuộc trước ( đã thay lúc còn bảo hành ) + xì dầu phuộc sau bên phải hay trái gì đó ko nhớ => thay bộ B4 của Bilstein ! Hết
Chạy đường dài Focus từ HN -> Cam Ranh ko mẹt tý nào, chỉ buồn ngủ đoạn cuối. Chạy số S đi đường dài, đường cao tốc và đường Đà Lạt phê khỏi nói. Đạp là dính!
Hiện tại đang chạy X trail => chỉ dc cái rộng, hộp số CVT chán chết , huhu

Quá ngon mà bác, full option mà có những cái xe khác ko hề có. Cách âm tốt, nghe tiếng đóng cái cửa là khác rồi !
Bạn bét tôi là 120 ngàn, chỉ thay duy nhất 4 bánh, 2 lần bố và 1 lần dỉa và gần bảo dường là 130 K..Chùng nào bạn lái cở 180 trên cao tốc liên tục thì buồn ngủ có :(:(
VN là em lái morning

Tập Lái
17/8/19
39
3.594
83
Hà Nội
Xe em BMW 320 2013 báo lỗi ABS, chưa biết chỗ nào để thay. Trên này có bác nào cũng bị hoặc có làm, nhắn em với

Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Xe em BMW 320 2013 báo lỗi ABS, chưa biết chỗ nào để thay. Trên này có bác nào cũng bị hoặc có làm, nhắn em với
Thường các xe Đức có xu thế hơi giống nhau, các kiểm tra đầu tiên là ...xem đèn thắng :):):), cảm ứng thắng (cái nầy em có viết rồi) sau đó mới thay dầu thắng và kiểm tra thắng. Sau nửa thì tính tiếp.
Nếu có check ODB thì ra rỏ hơn

• Like
Reactions: Bimmer01
Tập Lái
17/8/19
39
3.594
83
Hà Nội
Thường các xe Đức có xu thế hơi giống nhau, các kiểm tra đầu tiên là ...xem đèn thắng :):):), cảm ứng thắng (cái nầy em có viết rồi) sau đó mới thay dầu thắng và kiểm tra thắng. Sau nửa thì tính tiếp.
Nếu có check ODB thì ra rỏ hơn
Cảm ơn anh Osin nhiều. Để em thử