13/7/14
57
12
8
32
Mazda mình rất công nhận thiết kế về sau rất đẹp nhưng con BT50 đẹp quá hay sao nhìn yểu điệu như đàn bà vậy... ko menly như Ranger
vâng có thể đó là cảm nhận của bác, nhưng em chắc chắn một điều là bác chưa bao giờ thấy con BT50S bên em đâu ạ, được trang bị thêm bộ Bodykick nữa, nhìn hầm hố cực kì, chuẩn men là đằng khác. Phiên bản BT50 bình thường ko có cái này nên cũng yếu yếu tí thôi, làm gì mà yểu điệu quá bác.

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
không vì 25 năm thì em cũng quan tâm đấy
Em ko hiểu sao các bác cứ phải lăn tăn đến vấn đề 25 năm nhỉ.:eek:
Làm bài toán sơ đẳng thế này nhé. Xe ra giấy luôn tầm 860tr. chia cho 25 năm thì mỗi năm 34tr400 ngàn. em làm tròn cho chẵn luôn thành 36tr. Nghĩa là mỗi tháng 3tr. Mỗi ngày 100k ... chưa bằng số tiền các bác uống cafe nữa.
Trong khi đó con xe này phục vụ cho công việc của các bác, nó đem lại cho các bác biết bao nhiêu là tiền. Xe bán tải, mục đích của nó là dùng để làm ra tiền.
Em xin lỗi chứ những bác cmt như thế này ko có nhu cầu mua xe thực sự.

Hạng B2
26/4/14
232
128
43
Làm bài toán sơ đẳng thế này nhé. Xe ra giấy luôn tầm 860tr. chia cho 25 năm thì mỗi năm 34tr400 ngàn. em làm tròn cho chẵn luôn thành 36tr. Nghĩa là mỗi tháng 3tr. Mỗi ngày 100k ... chưa bằng số tiền các bác uống cafe nữa.
Trong khi đó con xe này phục vụ cho công việc của các bác, nó đem lại cho các bác biết bao nhiêu là tiền. Xe bán tải, mục đích của nó là dùng để làm ra tiền.
sorry bác chứ xe bán tải làm gì mà ra tiền,thà là xe tải nhỏ luôn,chứ bán tải chỉ phục vụ ăn chơi du lịch gia đình mà thôi. Mà có ai sử dụng cái xe 25 năm đâu bác,người ta dùng 3-5 năm thì bán lại mua xe khác,mà bán lại xe bán tải thì lỗ sak máu,còn đại gia thì khỏi bàn

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Nghe nói bán tải lổ sặc máu nhưng thấy các xe bán lại toàn 300-400 mà đời khá sâu và đi khá nhiều !

Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Dân nghèo thì nó là cả một đống tài sản, có ai dám cho mồ hôi xương máu bay theo mây khói sau 25 năm không?
Bán tải kinh doanh gì ra tiền bác, chỉ cho em em cũng lượm một cái theo.

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
Dân nghèo thì nó là cả một đống tài sản, có ai dám cho mồ hôi xương máu bay theo mây khói sau 25 năm không?
Bán tải kinh doanh gì ra tiền bác, chỉ cho em em cũng lượm một cái theo.
Em nói các bác thế này. có cty họ có đến 3-4 chiếc bán tải, họ đã có 1 chiếc Ranger, sau lại mua 1 chiếc Hilux, lại mua thêm 1 chiếc Navara, và họ mới đây mua thêm 1 chiếc Ranger nữa. Tất cả đều nhằm một mục đích để phục vụ cho công việc của cty họ. Thế em hỏi xe mua để phục vụ cho công việc của công ty thì có phải là xe dùng để làm ra tiền ko?
Rất nhiều công ty mua bán tải để phục vụ công việc. Cty Cơ khí, xây dựng, điện tử.....

sorry bác chứ xe bán tải làm gì mà ra tiền,thà là xe tải nhỏ luôn,chứ bán tải chỉ phục vụ ăn chơi du lịch gia đình mà thôi. Mà có ai sử dụng cái xe 25 năm đâu bác,người ta dùng 3-5 năm thì bán lại mua xe khác,mà bán lại xe bán tải thì lỗ sak máu,còn đại gia thì khỏi bàn
Số lượng khách hàng mua xe bán tải để phục vụ ăn chơi du lịch gia đình là rất ít bác ah, nếu mua để ăn chơi du lịch thì họ mua 5 chỗ 7 chỗ chứ họ sẽ ko mua bán tải nhé.
Thế bác đã thấy những công ty dùng xe bán tải để làm xe chăm sóc khách hàng chưa? ngay cả công ty bán cafe họ cũng dùng đấy bác ah.

• Like
Reactions: nguyendattai