Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
được hả bác
Đơn giản lắm bác! Nhưng thường cáp mini usb nhiều lõi hơn dây nguồn theo máy (do có cả lõi tín hiệu), trước khi cắt nếu ko rành bác dùng đồng hồ đo kiểm tra chân nào là cua dây nguồn (thường là hai chân hai phía ngoài cùng ở cổng usb). Sau đó cắt ra rồi kiểm tra tiếp dây màu gì là dây nguồn, rồi nối lại thôi.

• Like
Reactions: ngcongquyet
Tập Lái
16/4/15
45
14
8
30
Đơn giản lắm bác! Nhưng thường cáp mini usb nhiều lõi hơn dây nguồn theo máy (do có cả lõi tín hiệu), trước khi cắt nếu ko rành bác dùng đồng hồ đo kiểm tra chân nào là cua dây nguồn (thường là hai chân hai phía ngoài cùng ở cổng usb). Sau đó cắt ra rồi kiểm tra tiếp dây màu gì là dây nguồn, rồi nối lại thôi.
e mù tịt :3dandap:

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
e mù tịt :3dandap:
Em mới kiểm tra lại, chính xác thế này:
- Bác cắt sợi cáp nguồn của c005 sẽ có hai sợi đỏ và đen.
- Bác cắt sợi cáp miniusb, sẽ có 4 sợi đỏ-trắng-xanh và đen
Nối đỏ với đỏ, đen với đen
:)

Hạng B2
24/7/12
109
67
28
Cái giá đỡ c005 khi bác muốn đặt trên taplo phải xoay lại, khi đó nó sẽ che một phần camera, bác gắn thế nào vậy?
Hình nè:

Gắn Vietmap C005 vào taplo được không?
Gắn Vietmap C005 vào taplo được không?

cái c005 tui để hướng về bên trái phía tài xế để buổi trưa nhìn rõ, không chói. do góc quay của cam hành trình rất rộng nên vẫn quan sát được bên trái xe
Lưu ý là trên c005 người ta có cho 1 cái vòng tròn, có sẵn keo để mình dán lên taplo, còn dán lên kính xe thì không cần

• Like
Reactions: diluantran