Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Loại xe thần thánh này yếu cứ đòi ra gió, fortuner 1 trong những loại xe kém an toàn và rất nguy hiểm khi vượt xe khác vì xe tăng tốc quá yếu
BÁC TỎ RA NGUY HIỂM NHỈ? quan trọng là hiểu rõ và biết làm chủ phương tiện mình đang điều khiển, và một cái đầu sáng suốt. Thiếu sáng suốt thì đi xe nào cũng chết (Ngu mà chết)

Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
BÁC TỎ RA NGUY HIỂM NHỈ? quan trọng là hiểu rõ và biết làm chủ phương tiện mình đang điều khiển, và một cái đầu sáng suốt. Thiếu sáng suốt thì đi xe nào cũng chết (Ngu mà chết)
đúng r đó ! chạy ngu có đi máy bay cung chết chứ nói gì fortuner , mà tui thấy lạ lắm có gì la lôi toyota ra so sánh ak

• Like
Reactions: comchienca
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Chính vì đánh lái gấp trước mặt container + thêm thiết bị hỗ trợ an toàn không có nên mới ra sự cố không mong muốn như vậy và khả năng cao 2 cái thắng đùm sau ko có ABS nên khi đạp thắng mạnh dính thế là xe bị quăng luôn.
Trường hợp này làm gì có chuyện đạp thắng hả bác? Đạp cái cont nó húc banh thây. Tài nào trong thế đó cũng chỉ lách mà thôi, lách khéo và không khéo, thêm ga hoặc không thêm ga, tự mình bị nạn như vậy hoặc hất văng thằng 2b, hoặc an toàn.

• Like
Reactions: comchienca
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
đúng r đó ! chạy ngu có đi máy bay cung chết chứ nói gì fortuner , mà tui thấy lạ lắm có gì la lôi toyota ra so sánh ak
Em nghĩ chắc bác ấy lái máy bay bác ạ :D

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Loại xe thần thánh này yếu cứ đòi ra gió, fortuner 1 trong những loại xe kém an toàn và rất nguy hiểm khi vượt xe khác vì xe tăng tốc quá yếu
Nếu bác là người đam mê xe oto thì khi lái mỗi chiếc xe bác có cảm nhận trực quan ưu và khuyết điểm chứ ko chỉ trích gay gắt như vậy, y như Chiếc xe Sản xuất ra là nó có tội với bác vậy! bác chạy xe đó bao nhiêu lần mà bảo nó yếu? hay bác chỉ thấy người ta chê rồi cũng ùa theo vậy?

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Trường hợp này làm gì có chuyện đạp thắng hả bác? Đạp cái cont nó húc banh thây. Tài nào trong thế đó cũng chỉ lách mà thôi, lách khéo và không khéo, thêm ga hoặc không thêm ga, tự mình bị nạn như vậy hoặc hất văng thằng 2b, hoặc an toàn.
Chắc bác ấy thường xuyên chạy qua mặt rồi dặm thắng xem xe sau phản ứng thế nào :D

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
vậy may mắn rồi, còn hơn quất 2B hoặc bị cont quất