Hạng C
30/7/16
522
779
93
Quận 8, HCMC
Hết anycar rồi tới ccm fast. Toàn DN quảng cáo mạnh trên mạng nhưng cách xử lý với KH kém nhỉ.....Bởi thế giờ garage đầy ra nhưng chưa chắc xuất hiện đầu trên tìm kiếm là tốt mà có khi là chịu chi PR tốt.
- Doanh nghiệp muốn làm ăn lớn họ cần PR/quảng cáo để mở rộng quy mô.
- "doanh nghiệp" muốn lùa gà lớn họ cũng dùng cách như vậy để mở rộng đối tượng nạn nhân.
Mà nói 1 cách công bằng thì họ làm vậy ở lúc/đoạn nào trong vòng đời của doanh nghiệp họ vậy? chớ mình thấy thường họ bị mất nhiều hơn "được" sao lại chọn kiểu này vậy ta? Hay là làm 10 cái mới có khả năng rủi ro có 1 cái nên cứ liều ăn nhiều?
Mạt thì cũng có nhiều cách, nhưng "mạt rệp" thì chỉ có 1 kiểu.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Thời này mà làm ăn kiểu vậy thì ko có đất sống đâu....Khách hàng là thượng đế mà đối xử vậy thì ai dám đến......làm Cha thì vào Nhà Thờ mà làm..làm ở ngoài xã hội thì chít
Làm Cha thì phải mặc áo dài đen mới vào nhà thờ ở được, còn không thì chỉ đi sám hối rửa tội "Náo Toét" thui hè.

Hạng B2
25/8/18
167
212
43
38
100 mấy nhả lại 10 mấy thì lời chán. Hóng cái phốt này. Mà có vẻ gaga họ nắm cán rùi nên mới hành xử như vậy. Thời bjo xây thì nhanh chứ phá còn nhanh hơn nên kênh yt đã tắt bình loạn.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
9/1/15
2.601
3.912
113
40
tại các cụ thôi, Tôi cứ xe phóng vô hãng sữa chữa bảo dưỡng mặc dù có xe đến nay đã hơn 15 năm. có gì còn có cấp cao hơn xử (hãng) chứ mang vô mấy garage này sự cố chỉ mình ôm cục tức.

• Like
Reactions: Suxipo and thi_can
Hạng D
28/10/12
1.516
1.439
113
tại các cụ thôi, Tôi cứ xe phóng vô hãng sữa chữa bảo dưỡng mặc dù có xe đến nay đã hơn 15 năm. có gì còn có cấp cao hơn xử (hãng) chứ mang vô mấy garage này sự cố chỉ mình ôm cục tức.
bỏ cái tật lên mạng đi trách móc nạn nhân và đừng tưởng mình hay nhé, chả ai khẳng định trên đời này chưa bao giờ và sẽ ko bao giờ bị lừa, bác ko bị lừa kiểu này cũng sẽ bị lừa kiểu khác thôi, và đến lúc bác bị lừa thì chả ai thông cảm và ủng hộ bác đâu nhé.

Hạng C
16/4/16
762
971
98
Vũng Tàu
A chủ này trên đường thiên lý Facebook thì trả lời nhiệt tình. Ở đây quăng đó rồi bỏ đi mất tiêu

• Haha
Reactions: Osin
Hạng D
15/11/13
3.865
4.696
113
Đúng rồi anh thì thông minh lắm. Tới chừng anh đem vô hãng thay cản trước xong bị hỏng hộp số thay hết 1 tỉ đi rồi lên khóc không ai binh đâu nhé.

Hạng B2
14/2/15
429
679
93
A chủ này trên đường thiên lý Facebook thì trả lời nhiệt tình. Ở đây quăng đó rồi bỏ đi mất tiêu
Facebook có tính năng thông báo khi có reply comment trên smartphone, ở đây chỉ là web diễn đàn thôi.
CCMFast này chắc đã mang tiếng lừa đảo rồi nên chơi lầy luôn rồi

• Like
Reactions: CuBiMi