Hạng F
29/10/16
11.655
22.710
113
Pháp
Em xin hỏi là giá lăn bánh tức là xe đem ra và chạy chỉ trả bảo hiểm hay thế nào theo VN, vì khi xe lăn bánh bên em là bàn số, cạc vẹt, xanh gì cũng tính hết, tức là tính hết thuế.....
Em mu xe thì giá xe trã và chúng lo hết (bản số luôn), em chỉ lo bảo hiểm ... và đổ xăng là lăn bánh

Vì cơ chế VN khac bên em do đó em hỏi, không phải cà khịa đâu ... Hy vọng các bác cho em ý kiến ... Thân!

Hạng D
26/6/11
3.127
2.175
113
Đà Lạt 0918.525.070
Em xin hỏi là giá lăn bánh tức là xe đem ra và chạy chỉ trả bảo hiểm hay thế nào theo VN, vì khi xe lăn bánh bên em là bàn số, cạc vẹt, xanh gì cũng tính hết, tức là tính hết thuế.....
Em mu xe thì giá xe trã và chúng lo hết (bản số luôn), em chỉ lo bảo hiểm ... và đổ xăng là lăn bánh

Vì cơ chế VN khac bên em do đó em hỏi, không phải cà khịa đâu ... Hy vọng các bác cho em ý kiến ... Thân!
giá xe niêm yết , thêm thuế trước bạ từ 10%, phí bh, đăng kiểm, phí ra biển số cà vẹt . tổng cộng lại thành giá lăn bánh đó bác

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
20/8/20
373
273
63
29
Sài Gòn
Hạng C
23/9/20
884
7.472
93

Có hết rồi, chỉ việc nhận xe lái ra cây đổ đầy bình và vi vu thôi. Xe mới ra thì chắc chưa đc tặng bảo hiểm thân vỏ, món đó tính thêm.

9/5/16
4.035
4.191
113
Bình Phước