Tập Lái
12/8/11
3
0
0
anh em cho minh hoi : minh moi mua con xe­ win lifan .mua dc may hom dau thi di binh thuong, nhung may hom nay di cu thay giat giat , kho chiu lam cac bac ah, cho em hoi vi sao va cach khac phuc . thanks cac anh em

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
Win indo thì còn ráng tìm hiểu nguyên nhân chứ Win lifan thì em xin chịu. cách khắc phục duy nhất theo ngu ý của em là: BÁN, mua xe khác tốt hơn đi (Win indo chẳng hạn)

Hạng B2
29/5/11
105
11
18
42
Vĩnh Long
Win TQ máy giống máy wave dream hay giống máy win luôn các bác, e mê win nhưng ít vốn nên hỏi như vậy, bác nào biết vụ này tư vấn giúp em với!!!

Hạng F
22/10/09
8.170
30.024
113
Win tàu có đề.. Nếu Win Indo mà gắn thêm đề thì tuyệt

Tập Lái
6/8/15
2
0
1
28
Hà Nội
Em là sinh viên, hiện sống ở hà nội.
Vài năm lại đây em có đam mê với dòng xe độ cafe carer, vì tài chính eo hẹp nên em muốn mua 1 chiếc win về để độ, nhưng em có thắc mắc là nên mua win nào đi để tốt trong đó có 2 loại là win indo 100cc và win 110cc sufat ( win việt). Theo số thông tin cho biết là win indo tốt nhưng cũ nên giờ đi không tốt.
Mong các a trả lời giúp.
Em xin cảm ơn.

Tập Lái
8/11/16
1
0
1
34
các bác pro tư vấn giúp em con win nay là win indo hay tau, giá của em nó 6tr5 mua đc ko. em chỉ có mổi tấm hình chưa xem đc xe nên các bác thông cảm
giúp em phân biệt Win nhật với loại khác với ahj !

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
các bác pro tư vấn giúp em con win nay là win indo hay tau, giá của em nó 6tr5 mua đc ko. em chỉ có mổi tấm hình chưa xem đc xe nên các bác thông cảm View attachment 564453
Theo hình chụp thì cái cục đề nổi lên rõ ràng thế kia đích thị win tàu! Con này 5 cha 3 mẹ, thích thì nhích, không thì thôi!
P/S: Win Nhật chắc chỉ ngoài bắc gọi vậy, chứ win đích thị là indo, sau này anh cả tàu nhân giống và thêm bộ demareur, chuyển lên điện 12v (win indo 6v)