Hạng B2
18/10/14
135
300
63
Cũng may cho bác chủ là có cái biên bản bị làm bậy của thằng lập biên bản làm bùa hộ mệnh, chứ nếu không tụi nó vẫn ép lỗi dừng xe của bác chủ là có căn cứ cho mà xem. Nhưng bác chủ chiến vậy thì cũng làm nức lòng anh em lắm rồi.
Nếu bác chủ chấp nhận đóng 150k, rồi tiến hành khiếu nại riêng rẽ vụ thằng lập biên bản tội cố ý thay đổi nội dung giấy tờ của nhà nước thì sẽ ra sao nhỉ ??

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Cũng may cho bác chủ là có cái biên bản bị làm bậy của thằng lập biên bản làm bùa hộ mệnh, chứ nếu không tụi nó vẫn ép lỗi dừng xe của bác chủ là có căn cứ cho mà xem. Nhưng bác chủ chiến vậy thì cũng làm nức lòng anh em lắm rồi.
Nếu bác chủ chấp nhận đóng 150k, rồi tiến hành khiếu nại riêng rẽ vụ thằng lập biên bản tội cố ý thay đổi nội dung giấy tờ của nhà nước thì sẽ ra sao nhỉ ??
E CŨNG KHIẾU NẠI VỀ HÀNH VI GIẬT CHÌA KHÓA XE !! E GHI KHIẾU NẠI LÀ CSGT GIỮ TÀI SẢN CÁ NHÂN OF NGƯỜI KHÁC, HÀNH VI GIẬT CHÌA KHÓA LÀ KHÔNG ĐÚNG. VÀ CẤP TRÊN NÓI HÀNH VI GIẬT CHÌA KHÓA XE LÀ KHÔNG ĐÚNG, CHỈ DC KHI NÀO NGƯỜI VI PHẠM CỐ TÌNH BỎ CHẠY, HOẶC CẢN TRỞ THÔI.
CÒN E BỊ RÚT CHÌA KHÓA XE NÊN MỚI KHIẾN XE DỪNG GIỮA ĐƯỜNG NHƯ VẬY.
E NGHĨ CÁI LỖI MÀ SỬA BB KHI CHO NG Ý KIẾN GHI VÀO NHƯ VẬY CHẮC K NẶNG ĐÂU, VÌ GHI CHỮ KÝ CHỨ KHÔNG SỬA NỘI DUNG. E CŨNG K RÀNH CÁI LỖI NÀY.