Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
xxx có gì để mất đâu, đằng nào họ cũng bị người đời chửi nhiều rồi, vài câu nói của xxx đã làm bác thỏa mãn rồi trong khi truoc đó nó hành thấy ghê.. dù sao...cũng là tin vui đành chấp nhận sống chung với lũ thôi!!!
đúng như a nói. nhưng e lại thấy lúc đầu xxx chối thẳng thừng , viện lý do này kia để bắt lỗi e, rồi e nói 1 câu:" a nhớ lời a nói nha, lát nữa tôi sẽ cho sếp của a ngồi đây thấy cách a nói chuyện vs tôi ntn ? (do e có clip), rồi bây jo tôi chỉ nc vs sếp of a thôi, tôi không làm việc vs a nữa."
" bây jo e về, đúng ngày e lên xem văn bản trả lời khiếu nại "
thế là a ấy nhỏ nhẹ vs e 180 độ "
Chẳng wa xxx hống hách quen rồi đây mấy a ơi,(mất đi phẩm chất csgt rồi). chứ lời mình nói ra nếu sai mình cũng thấy áy náy rồi.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
các bác cho em em hỏi giờ mình ko nộp phạt chấp nhận bỏ giấy tờ, thi xxx se xu ly ra sao nhi?
e cũng từng bỏ GPLX, vì e vi phạm lỗi lấn tuyến, lúc đó bận wa k đi đóng phạt, thời gian wa lâu, e làm đơn cớ mất rồi về làm lại gplx mới
còn mấy năm rồi e chưa thấy ai kêu gọi e hết.
còn những mức phạt lớn thì có thể réo đó....!!!

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
E đọc 1 hơi hết 18 trang luôn.
E cũng từng 1 lần bỏ sổ đăng kiểm vì xxx nó không lập biên bản mà cầm sổ của e đi luôn.
Nếu e là bác chủ thì e đợi có văn bản trả lời khiếu nại của trưởng phòng đã, phải hành cho thằng xxx lập biên bản yếu tim chơi.
Nhưng dù sao e cũng khâm phục tinh thần của bác chủ.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Nghe giọng bác chủ trong cờ nhíp là em thích, giọng còn rất trẻ nhưng rất cứng mà điềm đạm, việc gì cần nói thì nói, việc gì cần làm cứ làm, không đôi co lòng vòng.

• Like
Reactions: hoangquan1403
Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
E CŨNG NHỜ MẤY A TRÊN 4RUM TƯ VẤN, VÀ CŨNG HỌC HỎI RẤT NHIỀU TỪ A E TRÊN 4RUM.

Hạng C
31/8/10
843
291
63
Túm lại thì bác chủ vẫn bị mắc mưu bửn của bọn xxx. Nó củ hành bác đi đi lại lại chán chê rồi quay ra nịnh nọt bác để tránh kiện cáo. Chúng nó chả mất gì, còn bác thì mất thời giờ. Phải em thì em chả thèm gặp, chả thèm nhận cái gọi là "xin lỗi" của chúng nó. Cứ ngồi nhà nện đơn lên cấp trên của nó, cho chúng nó tự hành nhau chết mịa đê.

E DC A AIR BAG TƯ VẤN
LÚC ĐẦU THÌ A VIẾT BIÊN BẢN E MẶT CŨNG KÊNH KÊNH LẮM, ĐÒI GIẢI THÍCH NÀY NỌ, E NÓI " HÔM BỮA E LÀM VIỆC VS A LỰC, CÒN A THÌ A CỨ NÓI THEO CÁCH OF A ĐI, GIẢI THÍCH VỀ VIỆC RÚT CHÌA KHÓA, GẠT TAY, VÀ CHỮ KÝ KHỐNG BB " . " HÔM BỮA E GỬI ĐƠN VS LÀM VIỆC VS A LỰC NGÀY 24/10/2014, THÌ ĐẾN NGÀY 4.11.2014 E LÊN NHẬN VĂN BẢN VỀ VIỆC KHIẾU NẠI, BÂY JO E BẬN RỒI, CHÀO MẤY A E VỀ ".
HIHI SAU CÂU NÓI ĐÓ THÌ E DC GIỮ LẠI 1 CÁCH NHẸ NHÀNG, AI CŨNG NÓI TỪ TỒN VS E HẾT (NHỮNG LỜI ĐÓ E KHÓ TIN LẮM), ĐC MỜI NƯỚC UỐNG NỮA MẤY A ƠI.
ĐỢI ĐẾN NGÀY ĐÓ TÔI XEM THỬ TÔI SAI HAY ĐÚNG NTN THÔI. CHỨ MUỐN NỘP PHẠT THÌ TÔI NỘP LÂU RỒI
CHẮC KẾT QUẢ MẤY A CÓ THỂ SUY ĐOÁN DC ĐÓ, AI CŨNG NC CỞI MỞ, NHẬN KHUYẾT ĐIỂM VS XIN LỖI.

• Like
Reactions: hoangquan1403
Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
E THẤY A SẾP CỦA A XXX LẬP BIÊN BẢN (NGƯỜI SAU NÀYDC ỦY QUYỀN GIẢI QUYẾT VỤ NÀY) NÓI CHUYỆN NHẸ NHÀNG TÌNH CẢM . CHỨ CÁI A XXX LẬP BIÊN BẢN E CŨNG XLOI VS NHẬN TRÁCH NHIỆM CHO QUA LOA THÔI !!
VỚI LẠI NGỒI NÓI CHUYỆN CSGT NHIỀU CHO QUEN, LẦN SAU ĐỂ CÓ KINH NGHIỆM NHÌU HƠN.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
Nghe giọng bác chủ trong cờ nhíp là em thích, giọng còn rất trẻ nhưng rất cứng mà điềm đạm, việc gì cần nói thì nói, việc gì cần làm cứ làm, không đôi co lòng vòng.
TẠI LÚC ĐÓ E ĐANG ĐI LÀM, SẮP VÀO GIỜ LÀM RỒI , E THÌ SỢ TRỄ, MÀ XXX RA VẺ DẠY ĐỜI E WA, VS LẠI E KHÔNG THÍCH CÁI CÂU:" CÓ 2 NGƯỜI LÀM CHỨNG NGỒI ĐÓ MÀ A CÒN CÃI," (Ý LÀ 2 ÔNG XE ÔM). MÀ MẤY XXX CÒN LẠI NHÌN E CÓ VẺ THÁCH THỨC.
E NON KINH NGHIỆM VỀ MẤY CÁI VỤ NÀY. MẤY A XXX CỨ HÙ E SUỐT