Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Tắm ở Dốc lết cũng hết ý đó Bác. Em kg bít có đu được kg nữa. Chương trình hấp dẫn nè. Nhất là dịp này là làm cú chót xong F1s vô năm học mới..

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Tắm ở Dốc lết cũng hết ý đó Bác. Em kg bít có đu được kg nữa. Chương trình hấp dẫn nè. Nhất là dịp này là làm cú chót xong F1s vô năm học mới..

Lâu lắm không gặp mợ An Khang rồi nhé, mợ lặn đi đâu suốt?
Sáng mùng 3/6 em có nhìn thấy xe mợ đậu ở đường Nguyễn Duy Dương thì phải, em ngó mãi mà không thấy mợ đâu, em đậu xe ngay sau xe mợ 1 xe.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Có lẽ mợ AK đang bận chấm giải cuộc thi ĐẶT TÊN LỐP TRÚNG LỐP của GOOD YEAR rồi.

"Tắm biển ở Dốc Lết cũng hết ý" - mợ AK nói vậy. Hay là có 1 buổi các bác đu lên Dốc Lết tắm biển, lúc về nhà em sẽ đu theo đoàn các bác về Nha Trang luôn.

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Nhà em ngay Nguyễn Duy Dương đó Bác ạ. Đâu xe ngoài đường vì lúc đi kg cần lấy xe ra nữa.

Em đang thấy có resort ở Dốc lết khuyến mãi, biển Dốc Lết tắm thì thôi rồi nhưng có khuyết điểm là xa TP Nha Trang. Kg có gì chơi sẽ buồn chán, chỉ thích hợp nghĩ dưỡng thôi.
Em đang làm nhà, năm nay F1 nhớn thi lên lớp 6, em chạy lăng xăng trường lớp nên đuối quá, xuống tinh thần khủng khoảng. Lại còn làm nhà nữa nên kg có nhiều thời gian. Cũng rình rình các chương trình của GMFC suốt mà kg còm vì kg chắc có tham gia được không..
Mong gặp lại cả nhà lắm lắm

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@captiva_11: Em đã nghĩ đến việc kéo đoàn ra cùng bác tham gia phần khám phá Cực Đông - Hải Đăng Điện, nhưng xem lại là bác thực hiện trong ngày 31/8. Ngày đó thì trong Chương trình 1 anh em mới ra Nha Trang, Trong chương trình 2 anh cũng ra tới NT ngày hôm trước, sợ hôm sau đua nữa anh em nản.

@Mợ AK: Mợ thật hay, lúc tưởng chừng như tuyệt vọng thì mợ xuất hiện......bơm chút Oxy. hahahaha
Mợ làm nhà <<<<< em hận.

Status
Không mở trả lời sau này.