Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Dán vào 2 bên hông xe được không các bác??? các nhà chức trách có làm khó dễ gì không?
GMFC - Bóng bàn  chuyến offline Nha Trang - 30/8 - 02/9

Hạng C
2/9/11
699
254
63
@captiva_11: Em đã nghĩ đến việc kéo đoàn ra cùng bác tham gia phần khám phá Cực Đông - Hải Đăng Điện, nhưng xem lại là bác thực hiện trong ngày 31/8. Ngày đó thì trong Chương trình 1 anh em mới ra Nha Trang, Trong chương trình 2 anh cũng ra tới NT ngày hôm trước, sợ hôm sau đua nữa anh em nản.

@Mợ AK: Mợ thật hay, lúc tưởng chừng như tuyệt vọng thì mợ xuất hiện......bơm chút Oxy. hahahaha
Mợ làm nhà <<<<< em hận.

Mợ An Khang còn mấy căn nữa ...đừng có lo lắng :)

Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
Chương trình ngon quá Bu Gai, nếu có in decal hay Backdrop cho chuyến đi thì chuyển qua em in tài trợ cho nhé :D

Về đường đi em xin vote đường đi cao toc - ba ria -ql55- la gi- ke ga - pt- nt. Đường đẹp,rất vắng đi cho thoải mái. Bữa đi kê gà e thấy chạy rất phê mà cũng ko xa hơn bao nhiu đâu ạ. Ql 55 có khúc đạp 100 lun. Khúc kê gà đường ven biển rất đẹp đoàn mình chụp hình lưu niệm cũng ok :D

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Về đường đi, em cũng chọn hướng Hồ Tràm - LAGi - Phan Thiết . Đường đi có nhiều cảnh đẹp, de chạy xe

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Nhà em ngay Nguyễn Duy Dương đó Bác ạ. Đâu xe ngoài đường vì lúc đi kg cần lấy xe ra nữa.

Em đang thấy có resort ở Dốc lết khuyến mãi, biển Dốc Lết tắm thì thôi rồi nhưng có khuyết điểm là xa TP Nha Trang. Kg có gì chơi sẽ buồn chán, chỉ thích hợp nghĩ dưỡng thôi.
Em đang làm nhà, năm nay F1 nhớn thi lên lớp 6, em chạy lăng xăng trường lớp nên đuối quá, xuống tinh thần khủng khoảng. Lại còn làm nhà nữa nên kg có nhiều thời gian. Cũng rình rình các chương trình của GMFC suốt mà kg còm vì kg chắc có tham gia được không..
Mong gặp lại cả nhà lắm lắm

Nhà mợ ở ngay Nguyễn Duy Dương mà em không biết nhỉ, nếu biết thì 3 ngày 2~4/6 em rủ mợ cafe rồi vì 3 ngày đó em đưa F1 đi thi tốt nghiệp PTTH ở hội đồng thi trường Lý Phong nên em lang thang cafe ở quanh đó suốt.

Em cũng nghe Dốc Lết hơi buồn, chỉ thích hợp tắm biển và nghỉ dưỡng, ưu điểm là bãi biển tắm rất sướng - sống nhẹ, bãi cát thoai thoải. Em sẽ ở Dốc Lết 2 đêm 30 ~ 31/8:
Ngày 30/8 sẽ đi cùng đoàn đến Nha Trang, sau đó nhà em đi tiếp đến Dốc Lết (cách Nha Trang 50Km)
Ngày 31/8 em sẽ dành nguyên ngày đi khám phá cực đông, Hải đăng mũi điện, Vũng Rô, biển Đại Lãnh ...
Chiều 1/9 sẽ quay lại Nha Trang và đi chơi cùng đoàn mình.

Status
Không mở trả lời sau này.