Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Em xin mở riêng thớt này để lắng nghe, sau đó tập hợp ý kiến các nhà và lên kế họach chuẩn bị.

- Bác 4B và bác Thanhgia, vote cho Mandagui ngày 29 & 30/9.
- Bác HT Nissan có cho ý kiến off nội thành. Có nhiều nhà tham dự, đông đủ và ấm cúng..Nhưng do dó, địa điểm cũng sẽ cần các bác, các Mợ cho ý kiến thêm

Còn đây là ý kiến của nhà em:
Thật sự thì em kg đi Mandagui được, nên em vote cho ý off nội /ngọai thành TP HCM thôi. Địa điểm chỗ nào có thể tổ chức trò chơi gia đình
, có chỗ
... và có nơi để các Bà cả, các mợ
... giao lưu..
Như vậy, sau ngày thứ 7 xài hết nhiên liệu. Chúng ta còn Chủ nhật để nạp lại năng lượng tiếp tục trả hiếu cho cty là nơi góp lúa cho ta hàng tháng..
Off xa em đề nghị sẽ làm vào tết Dương lịch, có thể là chương trình off Daknong sau khi có khảo sát và chuẩn bị nguồn lực, tài lực dồi dào. Ngày nghĩ lễ dương lịch (01/01/2013) mặc dù là thứ Ba nhưng mình có thể lấy phép vào thứ hai để đi được nhiều ngày....
Các Bác các mợ nếu chưa có chương trình vui Trung Thu, cũng đúng vào ngày Thứ bảy cuối tuần thì tham gia cùng GMFC nhé...
Cho em ý kiến đi ah..

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Vote cho ý kiến của mợ. Nhưng em bị kẹt nên hổng có tham gia lần này được. Các bác vào xác nhận nhé. Em đi ra rêu rao trên thớt 'chiêu dụ thành viên mới' đây. hehehehe

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
. Mợ Trưởng Ban Tổ chức đã mở thớt rùi . Các bác bóng bàn nhanh để chốt sổ đi .

22/7/12
596
19
18
Giải pháp nội thành cũng OK, đi xa mới về cảm giác cũng hơi ngán, để thư thư cho nó thèm rùi đi nữa mới đã.
Thứ 7 ngày mấy vậy mợ ơi ?

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Chả Lụa Bình An nói:
Giải pháp nội thành cũng OK, đi xa mới về cảm giác cũng hơi ngán, để thư thư cho nó thèm rùi đi nữa mới đã.
Thứ 7 ngày mấy vậy mợ ơi ?
THứ bảy là ngày 29/09/2012 cha nội
, nặn chả riết rồi quên ngày à.. he he

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Tiếng trống "tùng tùng cắc tùng tùng" gióng lên rộn rã, 2 chú lân diện áo đủ màu xanh đỏ tím vàng nhảy múa trong sự thích thú của đám trẻ con, nhiều người lớn cũng háo hức vỗ tay reo hò rồi hòa mình vào đoàn rước.
Tết Trung thu rước đèn đi chơi
em rước đèn đi khắp phố phường
đèn ông sao với đèn cá chép
đèn thiên nga với đèn bươm bướm...
Em rước đèn đi khắp phố phường.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
thanhgia nói:
Tiếng trống "tùng tùng cắc tùng tùng" gióng lên rộn rã, 2 chú lân diện áo đủ màu xanh đỏ tím vàng nhảy múa trong sự thích thú của đám trẻ con, nhiều người lớn cũng háo hức vỗ tay reo hò rồi hòa mình vào đoàn rước.
Tết Trung thu rước đèn đi chơi
em rước đèn đi khắp phố phường
đèn ông sao với đèn cá chép
đèn thiên nga với đèn bươm bướm...
Em rước đèn đi khắp phố phường.

Ơ!!!!!!!!! kụ là BTC hay hoạt náo viên vậy??? em mới đặt bác leyenthi 50 cái lồng đèn để đi từ thiện ở Củ Chi. Chương trình mình có đặt nữa không thì đặt kẻo hết hàng nhá nhá nhá.

@all: Sao chưa thấy ai bóng bàn và đăng ký nhẩy??? Em thấy tổ chức gần TP được đó.
1. bonbanhxequay
2. duiga.muoi
3. Bác Hoàng
4. ......

Last edited by a moderator:
Hạng B1
23/4/12
82
0
0
Em cũng vo..te ý ông HT, ở nội thành là hạp lý, địa điểm Văn Thánh, Bình Quới...ở đâu đất rộng có cỏ cây cho trẻ em chơi, có thức ăn ngon cho các Chị Hằng và có bia cho mấy Bác Cuội là tổ chức được. Các chỗ ấy ngày cuối tuần hay có buffet giá 150k - 180k ăn phủ phê, bia cho các bác Cuội uống quắc cần câu khỏi chăn trâu ( nhưng phải trả tiền ) :D:D:D

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Tối Trung Thu em sẽ bảo F1 nhà em: "Ăn cơm xong rồi lên lầu viết bài đi. Viết xong Ba cho ăn bánh Trung Thu rồi lên giường ngủ nhé".
Xong 1 đêm Trung Thu thật ý nghĩa.
1. Ông xã: ở nhà ăn cơm nhà hông nhậu nhẹt.
2. Bà Xã: vui vì ông xã ở nhà đỡ tốn.
3. F1 : cũng có bánh Trung Thu để xơi.
Em phén đây kẻo mấy bác chém em.

Hạng B2
24/2/12
154
10
18
@poor :thế nào cũng bị ném...tránh ra mới được