Hạng B1
23/4/12
82
0
0
E xin ném thêm tí đá với.
Chỗ nào thoáng kiến trúc cảnh quan tập trung không gian xanh, cây cỏ hoa lá ấy các bác. Có buffet càng tốt nhiều sự lựa chọn ăn uống phong phú không hạn chế để BTC nhẹ gánh khâu hậu cần và tập trung cho các tiết mục thiếu nhi hơn. E gợi ý khu DL Bình Quới tuy ko xa lạ gì nhưng vẫn còn mang đậm nét đồng quê lại có thêm các trò chơi dân gian.
Thêm 1 ý nữa là tổ chức ở sg thì số lượng hội mình tham gia sẽ đông hơn. Thành viên cũ hay mới sẽ thêm dịp giao lưu với nhau -> chung tay xây dựng hội GMFC
:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Chỗ đó hình như mợ xiptrum comments thì phải...

The BCR... em xem lại trên web thì thấy chỗ đó cũng hay, 45' chạy xe từ saigon theo hướng hầm Thủ Thiêm hay theo hướng Cầu sài gòn.

Em cũng tính mai lạng qua đó, nếu bác nào, mợ nào đi tiền trạm cùng thì quá hay.

Em tính nếu mấy cái chòi lá trong đó là cho thuê thì mình sẽ thuê vài cái, chuẩn bị vài trò chơi trg nhà và ngoài trời dự trù có mưa....

Bác Thanhgia ở lại chơi cùng hội nhé. Mong là gần vậy thì gia đình Poorguy cũng sẽ tham gia được

bmw745 nói:
E xin ném thêm tí đá với.
Chỗ nào thoáng kiến trúc cảnh quan tập trung không gian xanh, cây cỏ hoa lá ấy các bác. Có buffet càng tốt nhiều sự lựa chọn ăn uống phong phú không hạn chế để BTC nhẹ gánh khâu hậu cần và tập trung cho các tiết mục thiếu nhi hơn. E gợi ý khu DL Bình Quới tuy ko xa lạ gì nhưng vẫn còn mang đậm nét đồng quê lại có thêm các trò chơi dân gian.
Thêm 1 ý nữa là tổ chức ở sg thì số lượng hội mình tham gia sẽ đông hơn. Thành viên cũ hay mới sẽ thêm dịp giao lưu với nhau -> chung tay xây dựng hội GMFC
:D:D:D

Hạng B1
23/4/12
82
0
0
- Em chưa thấy ai ném đá lại phương án nội nội thành mợ An khang ạh.

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Thấy có bác nào đặt đèn đi thăm trẻ mô côi nhân Trung Thu !? Vậy mình đi tháp tùng luôn được không ? Làm từ thiện kết hợp vui chơi, chủ yếu là F1

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Bác nào đi tiền trạm KDL Phương Nam không? Chiều nay có một nhóm đi tiền trạm . 16g có mặt.

Hạng B2
3/1/12
244
11
18
Nhà em thấy đi chỗ này ngon bổ rẻ nè, có tặng bánh Trung Thu & đã bao gồm các bữa ăn, nếu các bác & mợ ok thì bà cả nhà em phụ một tay tổ chức luôn, :)
P/S: Em chưa post được link, sẽ gởi PM nhờ bác Poorguy post giúp.

Trọn Gói 2N1Đ Phòng Luxury Ocean View Cho 02 Người Với Ăn Trưa + Ăn Tối Lẩu Hải Sản Và Tặng 1 Hộp Bánh Trung Thu Tại Fiore Healthy Resort .Voucher 2.530.000 VNĐ, Còn 1.050.000 VNĐ, Giảm 58%.

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Bây giờ không còn thời gian để bóng bàn nữa các bác ạ. Em nghị BTC nên chốt ngày - giờ - thời gian - địa điểm (Phương án nội thành em thấy đa số thành viên ủng hộ) - chương trình. Các gia đình Thành viên ai đăng ký tham gia được thì đăng ký ngay để BTC biết số lượng và đặt chổ trước ạ. Thanks.

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Lão này chơi xấu nè

Mà Trung Thu ông mắc chi bắt con đi ngủ sớm??
Poorguy nói:
Tối Trung Thu em sẽ bảo F1 nhà em: "Ăn cơm xong rồi lên lầu viết bài đi. Viết xong Ba cho ăn bánh Trung Thu rồi lên giường ngủ nhé".
Xong 1 đêm Trung Thu thật ý nghĩa.
1. Ông xã: ở nhà ăn cơm nhà hông nhậu nhẹt.
2. Bà Xã: vui vì ông xã ở nhà đỡ tốn.
3. F1 : cũng có bánh Trung Thu để xơi.
Em phén đây kẻo mấy bác chém em.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Sẽ có 2 giải thưởng trong chương trình "Bốc thăm trúng thưởng" kì này nhé các bác (mợ).