Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
rồi bó tay.... em cũng sợ cái này nên chưa dám đi làm lợn lành thành què.... canh chỉnh thước lái nếu an tâm thì vào hãng cho rồi
Hãng làm ăn như 3c mà an tâm gì nữa bác. Tự nhiên nghe các bác noi làm e hoang mang cái vụ bảo dữong ỏ daily luôn

• Like
Reactions: Hai Ivanich
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Hic hnay e lên HC thay 2 cái lốp KumHo hết 3 củ thấy cũng ok mà còn được khuyến mãi 1 lốc nhựa để đồ tủ lạnh 2 anh em đang cười nhe răng và thấy các bác làm nhanh và điệu nghệ quá siêu 30 phút là xong hết cân chỉnh tháo lắp, xong được khuyến mãi thêm cân chỉnh thước lái không lấy tiền, xe em đi PVĐ thì không thấy lệch lái gì cả nhưng lớn nhỏ giờ chưa được thấy cân chỉnh thước lái bằng máy như thế nào nên muốn thử cho biết, choáng tập 2 thấy máy móc hiện đại quá cảm biến hồng ngoại búa xua cân đi cân lại 25 phút là xong mừng ghê tự tin thanh toán tiền ra ADV hẹn bác tám hỏi bọc yên xe.
Ôi thôi xe đi thẳng mà cứ phải đè vô lăng qua trái, thẳng vô lăng thì e nó đi vào lề, thế là phải lóc cóc vô lại HC cho các bác đó chỉnh lại mất hơn 40 phút sau mới xong, mà khi xong bác thợ già già còn nói e cứ lấy ra đuong chạy thử xem còn lệch không thì a chỉnh lại cho không có gì đâu, em áh khẩu lun, mà đúng ngày đen hnay kẹt đường cả khu bình thạnh nữa chứ:((!đi thay có 2 cái lốp từ 14h đến 19h mới về được đến nhà oải ghê mà đi trên đường về PVĐ e đi lại thấy xe hơi lech trái khi thẳng lái mới đau.
Sao cân chỉnh bằng máy mà không chắc chắn được các bác nhỉ? Chắc khuyến mãi nó thế quá:((
Còn về lốp Kumho thì đúng như bác @cliduyet nói đi êm hơn khi vào đường xấu thật, tks bác Duyệt đã tư vấn vỏ lốp rẻ ngon trong tầm tiền!
Em xin hết ạh:((
Chài, zị mà ko alo e cafe. Cháy nhà j đó ở đường XVNT, kẹt tứ phía, phải vòng về bà chiểu rùi ra PVĐ. Haiz.
chỉnh thước lái và cân chỉnh trên Hunter e làm trong isamco, xong cái là thẳng băng luôn bác. Chắc bác xui thui à

• Like
Reactions: Rbx and Hai Ivanich
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
rồi bó tay.... em cũng sợ cái này nên chưa dám đi làm lợn lành thành què.... canh chỉnh thước lái nếu an tâm thì vào hãng cho rồi
trui, què hay lành cứ thử phát đi bác. E thấy ok mà. Mà ko chỉnh, đến 1 lúc nào đó cũng phải làm thui bác ui

• Like
Reactions: Hai Ivanich
Hạng B1
26/10/13
73
63
18
Cá sấu hoa cà
Chài, zị mà ko alo e cafe. Cháy nhà j đó ở đường XVNT, kẹt tứ phía, phải vòng về bà chiểu rùi ra PVĐ. Haiz.
chỉnh thước lái và cân chỉnh trên Hunter e làm trong isamco, xong cái là thẳng băng luôn bác. Chắc bác xui thui à
Đang cafe Mộc đối diện trường Ngô Chí Quốc nè @te_te
hèn chi chiều ngoài đường cứ như là chiến trường xe cộ chạy loạn xa như sắp chiến tranh hãi vãi, đi xe mà run hết cả chân cà nhấp cà nhấp:((

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Đang cafe Mộc đối diện trường Ngô Chí Quốc nè @te_te
hèn chi chiều ngoài đường cứ như là chiến trường xe cộ chạy loạn xa như sắp chiến tranh hãi vãi, đi xe mà run hết cả chân cà nhấp cà nhấp:((
Trùi, bác ko nói sớm. Sáng CN này cafe đi bác. He he

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
image.asp@cd=E1&imageid=65126400

Thay cục 40699 hã lão, nghe nói chế từ vỏ máy cày đi êm lắm đó....
Hi hi ! Ko có hàng thì đành phải xài vậy Bác . Cục 40699 hơn 1 năm nay hỏi đại lí miền tây mà nó cứ bảo mới hết hôm qua ! Ko có hàng thì cắt ruột xe quấn xài đở thì đi cũng dc 6 tháng . Loại cao su mình cắt dc gọt từ vỏ xe kobe bên trong có lớp bố chứ ko làm bằng vỏ xe máy cày ( có những cao su trên thì trường mua ko có thì những chổ này làm 1 cục y chang bằng thủ công , bên trong có mấy sợi bố ! Xài thì bảo đảm bền , ở sai gòn thì 436 lê hồng phong là nơi làm những cục này bằng vỏ xe kobe )

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
@clieduyet: chỗ Long ruồi là cân chỉnh đầu đường 17 hả anh? giảm 50% cho OS là còn bao nhiêu? em chờ topic anh Hoàng nguội bớt sẽ post cái khác hỏi về "bồng bềnh" :)
Làm ở đường 17 cũng hay he... làm xong thử luôn trên PVD.... ok thì trả tiền... không thì chửi (không muốn).... chỉ sợ bị cái vụ yêu cầu thay cái con gì đó 1t5 như cái quán nào trên hiệp bình chánh thì nguy