Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Làm ở đường 17 cũng hay he... làm xong thử luôn trên PVD.... ok thì trả tiền... không thì chửi (không muốn).... chỉ sợ bị cái vụ yêu cầu thay cái con gì đó 1t5 như cái quán nào trên hiệp bình chánh thì nguy
@thaytulangman mà zô gara sẽ ko bị dụ thay j đâu, chỉ có dụ phá giới lần thứ n thui à. Hí
E đi ngang hàng ngày, chưa ghé nữa vì xe e đang thẳng đuột :3duongbiahutthuoc:

Hạng F
29/8/07
8.017
26.363
113
Anh kiếm cái đường nào thiệt phẳng, chạy thẳng buông tay ra mà xe ko xỉa, chạy thẳng băng thì đừng có dại mà đi cân. Không khéo lợn lành thành lợn què. Đừng thấy người ta làm mà ham hố nha anh. Thaytu phải tu chứ, cái chi cũng ham hố.
Xe mình nghe cọc cạch hay bồng bềnh hay gì đó cứ từ từ chạy và lắng nghe đã. Khi mình biết chính xác nó bị chổ nào thì ra gara kêu thợ kiểm tra chổ đó. Xác suất đoán ra bệnh cao hơn nhiều. Ko ai hiểu xe mình hơn mình đâu. Ra hảng hay gara gặp thánh phán là tiêu.
@clieduyet: chỗ Long ruồi là cân chỉnh đầu đường 17 hả anh? giảm 50% cho OS là còn bao nhiêu? em chờ topic anh Hoàng nguội bớt sẽ post cái khác hỏi về "bồng bềnh" :)

• Like
Reactions: nsr150lx
Hạng C
13/10/12
747
647
93
để bữa nào em ra longrui làm chuột bạch thử xem sao? cha long rùi có online không,
Khoan làm đả ....thay rotuyn cân bằng,cao su xem có cục nào bể o thay...rồi thử xe coi có bị đâm o?nếu có thì làm ...còn không thì thôi nhé!nhiều khi do bị hư những bộ phận gầm ,rotuyn....nên bị đâm khi khắc phục sẻ hết đâm,chứ đè thước lái ra làm thì.....trâu lành thành trâu què...

Chỉnh sửa cuối: