Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Nghĩ thế nào mà ra chương trình này ta ? : 20 gia đình , đi 5 tuần ....! Em nghĩ các bác có 1 gd là khó lắm rồi ! ( gd em hiểu là chồng , vợ và con ...) !

• Like
Reactions: calvinkien
Hạng B2
5/3/12
400
76
28
Hà Nội
khumui.com
Làm chương trình không tính toán, đưa bài khó để các bác ra biển CNS, em chụp màn hình chán luôn

Bảo sao Táo nó bảo của nó
Hành trình Pajero Sport chinh phục Việt Nam

Hạng C
7/9/11
732
111
43
b v Từ Dũ
Xe này máy mạnh +2 cầu ( V6 3.0 220HP ) mà toàn đi đồng bằng ven biển thì sao thấy hết chất của em nó ! Chí ít phải cung QL14 Hồ Chí Minh đông Trường Sơn, AH17 rồi sau đó chinh phục tứ đại đĩnh đèo Đông Tây Bắc !
Em KIA CARNIVAL của mình còn ráng làm được dù hơi vất vã tý thì với em PS chắc chỉ là chuyện nhỏ !
Thôi chờ các bác đi về rồi có ý kiến bình luận về em PS này vậy ...

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Thử thách là ơr các ddiểm dừng, sẽ chạy trên cát, trên đường lầy lội...dốc cao.
Nhưng chuyện dính đến bản đồ sẽ là đại họa, nếu không sưa ngay.

• Like
Reactions: samtea
Tập Lái
30/5/13
10
6
8
Gia đình nào mà đi được vậy thì cũng siêu rảnh nhỉ, bỏ 5 tuần đi test xe há há.

• Like
Reactions: samtea
Hạng B2
5/3/12
400
76
28
Hà Nội
khumui.com
@Truong195: Em thấy nhiều vấn đề VSM hình như điếc, nên chuyện bản đồ coi như mù.

P/S: Chinh phục, toàn đi đồng bằng ven biển :)) - Em nghĩ câu từ có vấn đề
Như bọn em lên núi cao, vực sâu mới chỉ gọi là trải nghiệm thôi.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.582
113
@Truong195: Em thấy nhiều vấn đề VSM hình như điếc, nên chuyện bản đồ coi như mù.

P/S: Chinh phục, toàn đi đồng bằng ven biển :)) - Em nghĩ câu từ có vấn đề
Như bọn em lên núi cao, vực sâu mới chỉ gọi là trải nghiệm thôi.
Hôm nay em được thử PS GAT 4WD super select, không biết nói sao luôn.
Đoạn đường được chọn để chạy thử là đường bằng BT nhựa nóng, chạy băng qua 7-8 ngã tư với khoảng cách giữa các ngã tư khoảng 100-200 m (đường màu đỏ hình minh họa phía dưới).
Em hỏi sao xe 2 cầu mà chọn đường test xe kì vậy?
Chú Sales bảo tụi em test xe có nhà máy quản lý???
Đoạn chạy thử chả bao giờ quá được 40km/h, super select đấy các Bác thoải mái đi ạ.

Em thấy nếu test xe 2 cầu "super select" như vậy thì kiếm bãi cát nào cho chiếc xe đậu vào đấy rồi cho mọi người đến sờ kiểu "thầy bói xem voi" có khi lại hay hơn.

Hạng B2
29/1/14
342
338
63
Cam giác ngôi sau tay lai bác khia tét xe hung thu hon bác Tung nhi, e thi chàng co cam nhan su khác biet gi khi chay đuong chay nhu tren doi voi 4W super select

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
@ bác khumui
Marketing cua Mit có vấn đề từ đến xưa giờ; luôn có những chuyện không hiểu nổi. Chiếc xe này nâng cấp khá mạnh, theo lẽ phải đầu tiên mời bác Seabrea và đặc biệt là bác Thôi chấn Bang, hai bác câm lại PSD 4WD và từng có kinh nghiệm chết người.

Viejc mở rộng nhằm mục đích quảng cáo, nhưng phải để người nhà có kinh nghiệm test trước. Cho dù trogn đoàn có thể có chuyên gia nhật về 4WD.

CHuyến quảng @ cáo kéo dài 5 tuần, nhưng mỏi đợt chỉ một tuần thôi rồi khách bay về. Em dự là xe chay đến điểm dừng từng ngày, va chạy các trò chơi 4WD như chay trên cát, trên dốc trơn..mổi gia dình chỉ một tuàn 5 điểm dừng thôi.