Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Kính chào các Bác..
Tính em đèo bồng, đào hoa…nên sợ họa Đao Binh…
Để bảo vệ hạnh phúc gia đình nhỏ bé (1 Gấu và 2 F1), em đã gạt phăng chuyện gái rú, tập trung nghiên cứu V2 (cái này Gấu cho phép).
Trong 1 năm, em đã qua 3 đời V2 (Mờ Tịt, Buổi sáng và hiện giờ là…Mông dẹo).
Thiết nghĩ, em chạy 2 con Mờ tịt và Buổi Sáng lành tính quóe, không biết đòi hỏi gì hết, đến kỳ thì cho em chút …màng vệ sinh (lọc), ăn uống cũng từ tốn, nhỏ nhẹ…đi đứng thì gọn gàng, ngăn nắp và đặc biết là không biết cạnh tranh, bon chen, đua bơi với ai cả…
Vì thế nên em chán, quyết tìm v2 có cá tính mạnh, thích bon chen không chịu thua ai, phụ tùng hàng…hiệu, đắt đỏ và phàm ăn tục uống…
Em chọn Phò..Mông Dẹo..
Em Mông đầu tiên ngắm thuộc gia đình danh giá, mới một đời chồng (cụ nhà lớn tuổi không Cởi, lại để anh con trai cởi…phức tạp nhễ!), thế là Quất…ra Hãng kiểm tra thì ôi thôi…lòi ra một đống…bệnh…tiền bảo dưỡng, thay thế phụ tùng trong năm khoãng …30 củ…và sắp thay tiếp thêm cỡ …10 củ…Oải quóe…em dzọt…
Mông kế em chọn là của Ông bác quen (bạn chiến đấu của Bố), em quất luôn, lần này khỏi ktra vì quá quen, xe này chủ yếu trùm mềm, Ông bác có đi đâu thì lấy xe cơ quan không hà..
Và em Mông dẹo đây ạ:

Lấy về và phi ra Phong Nguyễn ngay:
Bóng 3 bước
Phủ nano toàn xe + kính
Dọn nội thất, hút bụi (ôi thôi bụi quá trời)

Em nó mới được đánh bóng và rửa ráy xong…và thấp thoáng bóng dáng camera de (tự động chuyển khi cài số R)

Và dọn dẹp, lau chùi sạch sẽ…dvd 10 vỡn sd ngon choét…

Hộp số vẫn còn…ny long chưa bóc…móa ơi!

Nệm da không tì vết…

...Mai em up tiếp, các bác cứ ném đá ạ!

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Mừng cho bác, mua xe cũ mà nhìn còn mới cứng.
Xe đi được bao nhiêu km rồi vậy bác ?

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Chúc mừng bác chủ, giống màu xe em quá, có vẻ xe ít đi hay sao ấy mà ngon choét, 400 mấy hả bác, mà bác ở q. mấy, nếu ở q.7 bữa nào cho em giao lưu với nhé

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Thấy khoe Mông mà thèm. Ko biết có phải con nằm trong BTF ngày 24/12/2013 để kiểm tra không vậy Bác? Dạo này nhìn nhiều em Mông đẹp ngạc nhiên luôn

Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Qua Tết khoảng T3 em cũng đi tìm 1 em Mông Đau 2 vạch đây ợ... bác nào có âm mưu bán sau Tết thì ới em trước nhoé!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Cám ơn các Bác quan tâm! em chưa có đi kiểm tra tổng quát vì gần tết lu bu quá...
Em tiếp tục show em nó:

Vỡn xem dvd phà phà khi…đang chạy…he he (mặc định của Mông đang chạy không thể xem DVD nhé...em chỉnh lại xíu..)

Sẵn tiện dán lại V-Kool cho kính lái vì bong tróc xíu ở góc

Vạch yếm em nó lên…hơi dơ dơ, chắc tại 9 năm không tắm rửa…

Thế là em...Tìm được 1 chổ cho v2 rửa sạch sẽ = khí co2 (an toàn nhé)

Và kết quả...

Sạch sẽ thơm tho như ngày nào em nó còn…trinh…

Đây chỉ là phần tốt của em nó, em sẽ trao đổi với các Bác phần thay phụ kiện và bảo dưỡng sắp tới, mong các bác đi trước truyền kinh nghiệm thêm cho em...
Thanks all!

Hạng C
13/7/11
857
13.164
93
Cái vụ rửa Co2 này mới nhỉ. Ở đâu và tốn bao nhiêu lúa vậy pác.