Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
axim_x50v nói:
Chúc mừng bác chủ, giống màu xe em quá, có vẻ xe ít đi hay sao ấy mà ngon choét, 400 mấy hả bác, mà bác ở q. mấy, nếu ở q.7 bữa nào cho em giao lưu với nhé
Có phải bác Tùng ko? Cám ơn đợt trước bác mail cho em hdsd mông...tiền thách cưới đáng nhẽ 420 nhưng do quen biết nên tốn 400 củ thui...em ở Q8, nếu các bác tổ chức off, em tranh thủ tham gia...

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
quangnakata nói:
Cái vụ rửa Co2 này mới nhỉ. Ở đâu và tốn bao nhiêu lúa vậy pác.
tốn chỉ 1/2 củ thôi...bác call cho bác Mão 0987221225

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
bullkeo nói:
Xe ngon quá !
Bác chủ cho hỏi em nó lăn bánh được bao nhiêu km và giá bác chủ cưới là bao nhiêu vậy ạ ?
Xe mua người quen nên cũng không quan tâm số km chính xác nữa (để tối nay đi chơi xem đồng hồ thử)...hình như 3-4 vạn...

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Xe tuy đi ít nhưng hao mòn theo thời gian cũng khá nhiều:
1/ Lốp xe mòn không đều do chủ cũ chẳng bao giờ biết đảo lốp, mà cũng 9 năm roài...thôi thì thay 4 lốp Michelin chạy cho sướng...tốn chục củ...hix
2/ Gương hậu cảm ứng gập khi mở có lúc không hết, ấn nút tay đóng- mở xong và thì...ok và chip nhớ gương lung tung lắm, em có tham khảo diễn đàn thì thấy thôi kệ nó...chẳng ảnh hưởng gì...
3/ Cần số khi trả về P, đạp thắng thì kêu ..tè tè...(chắc lỗi do Solenoi hoạt động không chuẩn nên bị dao động ở tần suất cao), cũng cá tính nhễ, mỗi lần nghe nó tè đi Đái thì biết nó đang thắng và dừng lại, he he

4/ Phần nhựa dvd trước dễ phai màu...nút AC xe em tróc xíu, chủ trước nhờ Hãng sơn lại cái nút đen thui thấy gớm lun...chắc là em tháo ra đi sơn lại..
Ah, không biết các bác có để ý ko?, Dòng Mông này Biển số bắt buộc phải gắn ngược so với các xe khác...cá tính nhễ :D
Sắp tới rảnh rỗi vào hãng thay lọc gió, lọc điều hòa, lọc dầu luôn.

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Nhân tiện mấy bác cho em hỏi mua ốc tacke bánh xe ở đâu với. Loại liền 1 cục chứ không phải ốc zin có cái nắp inox hàng mã bịt ở ngoài đó. Hồi chiều em chạy ra khu An Dương Vương ghé mấy tiệm mà không có.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
shpy nói:
Nhân tiện mấy bác cho em hỏi mua ốc tacke bánh xe ở đâu với. Loại liền 1 cục chứ không phải ốc zin có cái nắp inox hàng mã bịt ở ngoài đó. Hồi chiều em chạy ra khu An Dương Vương ghé mấy tiệm mà không có.
Góc Huỳnh Mẫn Đạt-ADV. từ trên ADV chạy xuống, rẽ trái, có mấy cái sạp bán lề đường bên tay trái. Ốc loại nào cũng có.

Hạng C
13/12/11
811
69
28
F1racer nói:
shpy nói:
Góc Huỳnh Mẫn Đạt-ADV. từ trên ADV chạy xuống, rẽ trái, có mấy cái sạp bán lề đường bên tay trái. Ốc loại nào cũng có.
Chất lượng ok không bác? em chỉ sợ đang vi vu mà đột nhiên thấy ....bánh đi trước...còn xe thong thả theo sau thi mệt àh ! :)

Hạng B2
13/6/08
275
3
18
www.otosaigon.com
anhbac nói:
F1racer nói:
shpy nói:
Chất lượng ok không bác? em chỉ sợ đang vi vu mà đột nhiên thấy ....bánh đi trước...còn xe thong thả theo sau thi mệt àh ! :)
Cái này ok, xe em thay gùi. Nói loại của focus là người bán biêt :D

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Cho em hỏi cái hộp trắng trắng nằm ở trunk sau khi mở cốp là cái gì vậy mấy bác?