LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
dangthu nói:
Xe_chuong_ga nói:
Sẽ sớm chia tay mua xe mới thui! Chúc mừng bác!
Bác có suy nghĩ trước khi phát biểu không?
Bác Xe_chuong_ga này nổi tiếng OS với các comment "ko biết nói sao" rồi:) ! thật ra e cũng muốn với bác Xe_chuong_ga rằng:
Nếu bác cứ thích comment theo cái kiểu...như vậy thì nên thay Avatar đi ! 2 nhóc dễ thương trong Avatar chắc là con bác, e nghĩ chưa chắc sau này khi chúng hiểu chuyện sẽ thích cái kiểu comment của bác, và nếu bác thích & tự hào cách comment của mình như vậy thì nên đưa cái mặt mình ra chứ ko nên đưa 2 bé ra như vậy, tội chúng!
E ko có ý chém nhau với bác, hy vọng bác thật sự suy nghĩ lại điều e nói !

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
dangthu nói:
Xe_chuong_ga nói:
Có j phải nghĩ bác, đang nuôi xe nhỏ, vớ phải thứ này sẽ choáng thui...chi phí nuôi "ông ấy" cho cùng số km chạy hàng tháng sẽ tăng vọt. Vì vậy khi mới Mon 2003 đắt gần gấp đôi Laser, trong khi hiện tại giá Laser At lại hơn Mon cùng thế hệ một mớ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Xe_chuong_ga nói:
dangthu nói:
Xe_chuong_ga nói:
Có j phải nghĩ bác, đang nuôi xe nhỏ, vớ phải thứ này sẽ choáng thui...chi phí nuôi "ông ấy" cho cùng số km chạy hàng tháng sẽ tăng vọt. Vì vậy khi mới Mon 2003 đắt gần gấp đôi Laser, trong khi hiện tại giá Laser At lại hơn Mon cùng thế hệ một mớ!
Bác khỏi lo cho người ta bác ạ, em nghỉ bác chủ cao tay Ấn hơn bác nhiều

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Bác laple dám chơi Mon rồi thì chắc chắn bác ấy hiểu về Mon nhiều rồi. Bác Xe_chuong_ga đừng làm bác ấy mất hứng nhé.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Xe_chuong_ga nói:
Hi vọng cũng được ...tròn năm..:)
Mới kiểm tra tiêu hao nhiên liệu

16,4l/100km với vận tốc trung bình 16km/h cho cung đường Nguyễn Tri phương-sư vạn hạnh- 3/2 quận 10 buổi tối...sao thế nhễ??? em tưởng khoảng 20l chứ! Lúc trước KM cũng 11l rùi...:D

Hạng D
13/1/11
2.425
33.853
113
laple nói:
Xe_chuong_ga nói:
Hi vọng cũng được ...tròn năm..:)
Mới kiểm tra tiêu hao nhiên liệu

16,4l/100km với vận tốc trung bình 16km/h cho cung đường Nguyễn Tri phương-sư vạn hạnh- 3/2 quận 10 buổi tối...sao thế nhễ??? em tưởng khoảng 20l chứ! Lúc trước KM cũng 11l rùi...:D
Em có nhìn lộn kg ta, bác bảo 9 năm mà đi có 31k KM thôi a2h????????????????

8/1/13
196
1
0
Xe_chuong_ga nói:
dangthu nói:
Xe_chuong_ga nói:
đòe mẹ, ông chọc giận những con bò của tôi làm gì không biết nữa, cứ để bọn nó rống 1 xíu! Cá nhân tôi thì xin chúc mừng chủ thớt vì sẽ học được nhiều bài học kinh nghiệm từ em này!!! :D

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
GDP_2011: Em đã nói từ đầu là chạy rất ít mà, chiếc đầu tiên em nghé chạy còn chưa đến 3 vạn nữa kìa...người thật việc thật...xe thật...