Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
vanphuthanh nói:
kakakaka hình e đoạt giải rồi vui quá !!!!!

Bản thân em cũng mong muốn 1 trong số các hình dự thi của bác sẽ đạt giải vì hình của bác độc đáo ở chỗ chụp dưới nước. Hy vọng bác sẽ có nhiều hình chụp dưới nước đẹp hơn nữa trong các chuyến off biển đảo tiếp theo!

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
E thấy 3 ảnh đoạt giả thể hiện rất rõ;
-Ảnh của bac vanphuthanh: Tính công nghệ. với kỹ thuật chụp dưới nước
-Ảnh của bác 4b:Tính nhân văn với ý nghĩa sâu sắc
-Ảnh của mợ namtocdai:Tính nghệ thuật.
Xin chúc mùng các bác các mợ đã đoạt giải.

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
captiva_11 nói:
vanphuthanh nói:

Bản thân em cũng mong muốn 1 trong số các hình dự thi của bác sẽ đạt giải vì hình của bác độc đáo ở chỗ chụp dưới nước. Hy vọng bác sẽ có nhiều hình chụp dưới nước đẹp hơn nữa trong các chuyến off biển đảo tiếp theo!
chuyến off biển đảo 30/4 kế tiếp, vpt nhớ lặn xuống đáy.. biển chụp nghe không

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
thinguyen123 nói:
captiva_11 nói:
vanphuthanh nói:

chuyến off biển đảo 30/4 kế tiếp, vpt nhớ lặn xuống đáy.. biển chụp nghe không

ok bác e sẽ chụp từa lưa luôn hehehehe mà bác có tham gia o vậy bác !!! làm cho bác 1 tấm GMFC vui cùng cá mập
chụp dưới nước nó khó ở chổ mình cầm máy chụp mà chẳng thấy gì hết ( rút kinh nghiệm e sắm thêm kính bơi ), còn mấy người mẩu lặn xuống chụp nó cứ trồi lên hoài hà không đứng yên 1 chổ như bình thường dc mắc cười lắm

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Vậy off tổng kết khi nào tổ chức được đây các Bác, các Mợ? Cuối tuần sau ở q9 hả?

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Em nhất trí cuối tuần sau off tổng kết, nội dung sẽ là 3 trong 1. Địa điểm thì các bác bóng bàn thêm nhé! Chúng ta off nhẹ nhàng thôi!

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Sáng chủ nhật 30/3 là đẹp nhất e thì thích quán cape trong dinh độc lập đó máy bác vừa rộng rãi mát mẻ vừa chổ đậu xe thuận tiện.

Tập Lái
23/10/13
28
0
6
52
Cảm ơn Bác Cap cũng như ban tổ chức cuộc thi vui này đã báo em biết tấm hình e đã đoạt giải...như lời hứa em xin được mời gia đình Bác cafe vào buổi off luôn nhe bác .Hẹn gặp cả nhà vào buổi off nhé.
p/s :e cũng cảm ơn các Bác ,các mợ đã ủng hộ like cho nhà e nhé...không biết giải to hay bự nhưng Ô vui quá xá là vui...vì lần đầu tiên có giải.