Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
Re:Hình ảnh mừng sinh nhật BFC thứ bảy ngày 12/11/2011

Eww, được cái hội BFC rất là quan tâm tới thành viên nữ. Zennie hay Lucy mà sốt, ốm là kiểu gì HT cũng post hỏi thăm "nhét" cặp nhiệt độ, TonyDung thì mời ăn chuối bổ sung vitamin

Chẳng biết dạo này anh TonyDung đã có tiến bộ hay chưa?
Hồi trước là mất 1h58 phút khởi động mới lột được vỏ chuối cho Zennie ăn

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

Hết bài haha, HT và anh Dũng kiếm chiêu mới đi.
Lucy : tks nhìu nha, bữa ghé EA thấy còn cúm mà cũng ráng đi ủng hộ BFC!!!!

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Em đã xin ngày nghỉ xong hết rồi thì có 1 sự cố phát sinh đột xuất nên ko thể đi được . Em định đi cùng Lucy nhưng sau ko đi được , Lucy gọi dt hỏi vì sao nên cuối cùng em phải báo lí do vì sao .

t7 các bác đi chơi vui vẻ thì em ở nhà gặp phải thằng cục gạch này . Số nó vẫn quá hên vì hôm ấy em đang buồn rầu trong lòng nên em ko buồn đánh nó ; chứ bình thường em cho nó ăn roi điện và múc vào mỏ nó mấy phát rồi http://www.otosaigon.com/forum/Em-l%E1%BA%A1i-b%E1%BA%AFt-tr%E1%BB%99m-c%C6%B0%E1%BB%9Bp-l%E1%BA%A7n-th%E1%BB%A9-n-m3975189.aspx

Hẹn gặp mọi người tại SN OS vậy

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Tình hình là sau cuộc ăn chơi tiền quỹ còn dư lại 2,6 Triệu (chắc phải off 1 bữa cho hết ) . Chi tiết bác Moon sẽ công bố sau.

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

moonriver nói:
haobui nói:
Bác Moon 50 tuổi rồi mà nhìn còn phong độ ghê . :D
Moa moa chơi dìm hàng hả cha?:confused::confused:
Còn hình nào trên đường nữa kg? Để bắt đầu hình vào khu cắm trại nha?
Hôm trước gặp bác Moon ngoài Driving Experience, em hỏi bác hình như trên OS, em thấy bác quen quá cơ. Bác bảo :'anh chơi lung tung hết! đi đâu em cũng gặp :D". Bác moon còn nhớ em ko?em là translator cho mr Wong

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

haobui nói:
moonriver nói:
Anh Long nổi quá đê

A Moon hôm nào liên lạc bác LOng EA nói tài trợ mấy chục bộ áo để BFC đi sinh nhật OS đê .
Áo này cực hot bác Hao :D. các bác nhà báo, anh em xin quá trời! áo DE lần này designe đẹp thật!

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0

Lucy Diamond nói:
TONYDUNG nói:
Nhìn hình thấy ai cũng lo dựng lều,nhìn mãi cũng không thấy HaoBui đâu???khi HaoBui nhận giải thưởng thì mới biết(âm thầm ra lấy xe X3 tập dze tới dze lui cả tiếng đồng hồ) HaoBui lợi hại thiệt :D:D:D
Lâu lắm rồi ko gặp anh Dũng (chắc từ hồi nghỉ đá banh sân Tao Đàn)
Lúc gà lên mâm rồi rồi má Hảo mới đến đó anh TonyDung.
Xong rồi âm thầm lấy X3 ra luyện kungfu.

Hình AnkinNguyen, cauba, Bond và anh Moon chụp đẹp quá.
Cảm ơn anh Moon tổ chức rất chu đáo.

Em đã dẫn đào mới lyhongchuong cho anh Moon rồi đấy nhá. Làm quen và pm số phone đào cho rồi. Nhớ trích % $$$ (ko thì trả công bằng gt đào mới đẹp zai single cho má mì cai quản ) sau khi enjoy đào cho má mì Lú cỳ nghen:D
Hohoho
(em đang cúm cũng cố mò đi sn BFC, về nằm bẹp, giờ đang sốt tưng bừng luôn, huhu):(
Uh nhỉ lâu wá không gặp Lucy(từ lúc Lucy không ra coi đá banh thì cũng không thấy HaoBui đi đá banh luôn,không biết có phải vì chuyên này mà HB không đi đá banh không nữa )
Có A Moon và akin(chuyên chụp ảnh Nuy)chụp hình thì đẹp là cái chắc rồi :)

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0

Lucy Diamond nói:
Eww, được cái hội BFC rất là quan tâm tới thành viên nữ. Zennie hay Lucy mà sốt, ốm là kiểu gì HT cũng post hỏi thăm "nhét" cặp nhiệt độ, TonyDung thì mời ăn chuối bổ sung vitamin

Chẳng biết dạo này anh TonyDung đã có tiến bộ hay chưa?
Hồi trước là mất 1h58 phút khởi động mới lột được vỏ chuối cho Zennie ăn
Lucy quả là thông minh ghê,nói 1 mà hiểu tới 10(nhưng về vấn đề thời gian Lu kỳ hiểu sai rồi :mad::mad::mad:)

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

Hix, bác lustigbee sao toàn gặp trộm cướp thế, bọn nó gặp bác đúng là quá xui, đã nghèo còn gặp cái eo gì đó hay kẻ cắp gặp ... Bà già

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness

sawasusi nói:
Tình hình là sau cuộc ăn chơi tiền quỹ còn dư lại 2,6 Triệu (chắc phải off 1 bữa cho hết ) . Chi tiết bác Moon sẽ công bố sau.

Cám ơn bác HT Tuxedo và HP sawa đã thu tiền các mem và đảm nhận việc thu chi, em xin tổng kết chi phí như bản dưới đây, còn dư là 1,89 triệu đồng. Em đề nghị:
1. Off một bữa.
2. Trả lại cho 2 mem bên EA (xem như khách mời) để tạo thêm tình đoàn kết, họ cũng hỗ trợ chúng ta một số mặt khác.
:D
Tùy HP Sawa quyết nha, em theo.

@911_boiz: đúng là bác hôm đó à? Lần sau tham gia cùng ae luôn nha bác:p