Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Re:Hình ảnh mừng sinh nhật BFC thứ bảy ngày 12/11/2011

Linhperfume nói:
Hix, bác lustigbee sao toàn gặp trộm cướp thế, bọn nó gặp bác đúng là quá xui, đã nghèo còn gặp cái eo gì đó hay kẻ cắp gặp ... Bà già
ko riêng gì cướp đồ em mà cướp đồ ai khác em cũng ko tha đâu bác ;) mình góp sức dc cái gì thì góp thôi

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

hix , lên chương trình đi với cả nhà hết rồi thì đầu tuần vợ đi công tác HK nên còn 1 mình em đi . Đi 1 mình thì em hẹn Lucy đi cùng . Nhưng hôm T5 vừa đi HQ về thì nhận dc tin choáng váng nên em nằm nhà luôn 3 ngày , ko còn tâm trạng đi đâu

thôi hen dịp khác vậy

Hạng D
13/1/11
1.100
26.462
113

Cám ơn 2 bác nhiều, như thế mình an tâm rồi.

anniehoang nói:
beken_2002 nói:
Bác ơi, cái đó là gì vậy bác (mình noob về xe lắm, mình coi như phương tiện đi lại nên không có ham thích nghiên cứu, nhưng đặt an toàn cho mình và vợ con là chính), mình chạy mấy tháng rồi nhưng cũng không thấy gì đặc biệt, chắc mình chạy chậm và ít quá nên không phát hiện (hay không biết) (vì chảy trong tp là chính), 4 tháng mà chạy có 1k km nên không rành lắm, nhưng vì an toàn vợ con nên nếu gắn cái đó cho tốt thì mình sẽ gắn. Thanks bác!

[
Ai
[/quote]
bác chạy bình thường điềm đạm thì đừng gắn làm gì , BMW nó thiết kế an toàn sẵn rồi nên đừng lăn tăn :) Cái Sprint booster dành cho bác nào muốn chạy thể thao dính ghế thôi !
[/quote]

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

@moon: dạ vâng bác! do đợt này ko sắp xếp được chứ ko em cũng ráng đu với a Long rồi :D

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW

Lustigbee nói:
Em đã xin ngày nghỉ xong hết rồi thì có 1 sự cố phát sinh đột xuất nên ko thể đi được . Em định đi cùng Lucy nhưng sau ko đi được , Lucy gọi dt hỏi vì sao nên cuối cùng em phải báo lí do vì sao .

t7 các bác đi chơi vui vẻ thì em ở nhà gặp phải thằng cục gạch này . Số nó vẫn quá hên vì hôm ấy em đang buồn rầu trong lòng nên em ko buồn đánh nó ; chứ bình thường em cho nó ăn roi điện và múc vào mỏ nó mấy phát rồi http://www.otosaigon.com/forum/Em-l%E1%BA%A1i-b%E1%BA%AFt-tr%E1%BB%99m-c%C6%B0%E1%BB%9Bp-l%E1%BA%A7n-th%E1%BB%A9-n-m3975189.aspx

Hẹn gặp mọi người tại SN OS vậy
Hơ, mới biết nội dung vụ bắt thằng trộm giày, chứ chưa biết vụ "Em định đi cùng Lucy nhưng sau ko đi được" nhe[:O]

Công nhận vợ chồng bạn Ong vụ bắt thằng ku oánh giày này giỏi ghê.

@ Anh Tony Dũng: Ủa, vụ thời gian này là có cả chị Mimo, Vicky, Zennie và Lucy chứng kiến nha.
Anh nhấc đt gọi Mimo với Vicky qua ăn chuối anh Dũng mà uống hết mấy chai beer, đợi anh khởi động chán chê mà có thấy bóc xong chuối đâu, chỉ thấy ngồi ôm khư khư chai nước ngọt với chanh là saoooooooo? hehe:D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Chieu tối T3 anh còn động viên em đi cùng đó. Xong a đi HQ đến chiều t5 mới về ,và hung tin ập đến. Trưa hôm T6 em gọi dt hỏi a vì sao ko đi atrar lời hết rồi còn gì

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW

Ờ ờ, tại em nhớ là em ko hề có ý định đi off sn hội Bim cho đến tận chiều thứ 5 tuần trước, mới quyết là đi nên thấy thắc mắc sao anh lại bảo định đi cùng em thôi?!
Già rồi, trí nhớ có giảm sút, lộn hết đào này sang đào kia. Hehehe

Mà vụ ở VN Air giải quyết ngon lành chưa? :p
Bắt được cướp nên Adrenalin tăng cao, hưng phấn có vẻ hết cả buồn đời.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0

Hahaha Tại Lucy và mấy người đẹp kia cứ hối wài làm A cảm thấy không được thoái mái lắm(ăn cái gì thì phải ăn từ từ để còn cảm nhận chứ),còn Lu kỳ cần hiểu rõ từ thời gian khởi động(3 tiếng :D:D:D) ở đây theo nghĩa chủ động nhé :mad::mad::mad:

Hạng C
23/1/11
966
78
28

Lustigbee nói:
Em đã xin ngày nghỉ xong hết rồi thì có 1 sự cố phát sinh đột xuất nên ko thể đi được . Em định đi cùng Lucy nhưng sau ko đi được , Lucy gọi dt hỏi vì sao nên cuối cùng em phải báo lí do vì sao .

t7 các bác đi chơi vui vẻ thì em ở nhà gặp phải thằng cục gạch này . Số nó vẫn quá hên vì hôm ấy em đang buồn rầu trong lòng nên em ko buồn đánh nó ; chứ bình thường em cho nó ăn roi điện và múc vào mỏ nó mấy phát rồi http://www.otosaigon.com/forum/Em-l%E1%BA%A1i-b%E1%BA%AFt-tr%E1%BB%99m-c%C6%B0%E1%BB%9Bp-l%E1%BA%A7n-th%E1%BB%A9-n-m3975189.aspx

Hẹn gặp mọi người tại SN OS vậy

Chú này đánh giày cho em cũng hơn 1 năm, sáng nào cũng lang thang quán cafe dưới chân building chỗ em làm. Sáng nào cũng 10k từ túi em đều đều. Chắc thu nhập cũng ổn định nên nó tha cho em hehe.
May đọc được bài của bác Ong chứ ko hôm nào nó buồn buồn làm cú chót là chết em, đôi giày em giá trị cũng hơn 50 lần 300k hic