Tập Lái
8/10/11
28
0
8
thấy cũng đẹp đây nhưng đèn gầm hơi xấu phải không các bác

Hạng B1
28/2/13
97
0
0
thế hệ thứ 4 rồi chắc năm sau sẽ đổi model hoàn toàn khác như kia hay honda mấy bác nhỉ. Không biết đúng ko nữa

Hạng C
21/8/11
676
10
18
Theo thông tin mới nhận được, Cruze của GMVN đang lắp ráp sẽ được trang bị thêm kha khá option vào quý 3 năm nay, các bác hóng tin nhá. Xe Cruze mẫu cũ đang gần hết linh kiện, lượng xe ít, nên mẫu mới này sẽ thay thế mau thôi.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
kynhat18 nói:
Theo thông tin mới nhận được, Cruze của GMVN đang lắp ráp sẽ được trang bị thêm kha khá option vào quý 3 năm nay, các bác hóng tin nhá. Xe Cruze mẫu cũ đang gần hết linh kiện, lượng xe ít, nên mẫu mới này sẽ thay thế mau thôi.

Vậy là sao hả bác ?!?! GMVN sẽ giới thiệu mẫu mới hay vẫn là mẫu cũ ?!?!

Hạng C
21/8/11
676
10
18
thangtnl nói:
kynhat18 nói:

Sẽ là mẫu mới bác ợ, khác với mẫu đang bán, option sẽ được trang bị tốt hơn.

Hạng B1
26/2/13
67
8
8
44
kynhat18 nói:
thangtnl nói:
kynhat18 nói:

Sẽ là mẫu mới bác ợ, khác với mẫu đang bán, option sẽ được trang bị tốt hơn.

Giá mẫu mới này có cao hơn nhiều so với mẫu xe cũ ko bác kynhat18? Chính xác tháng nào là bán ra thị thường vậy. Option của GM VN có khác với cũ thế nào. Bác cho em ít thông tin nhé. Tks

Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
em xem bản này ở Malaysia rồi, thực tế thì màn hình Mylink vẫn chưa được trang bị trên dòng này. Option có thêm chỉ là smartkey, khởi động nút nhấn, gương gập điện, cửa sổ trời. Theo em nếu Cruze 2013 GMVN cố gắng trang bị option như Lac CDX 1.8 thì khả năng doanh số bán cũng khá đấy. Nếu xe Cruze option ngang ngửa Forte thì chắc nhiều người sẽ chọn cruze ngay.

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
lequocthinh nói:
Option về tới VN cắt hết ráo, còn lại cái đông cơ với 4 cái bánh chấm hết

Em là em kết ý này của bác lequocthinh. Cap 2012 bị cắt te tua rồi đó!

Hạng B1
28/2/13
97
0
0
cruze vt nói:
em xem bản này ở Malaysia rồi, thực tế thì màn hình Mylink vẫn chưa được trang bị trên dòng này. Option có thêm chỉ là smartkey, khởi động nút nhấn, gương gập điện, cửa sổ trời. Theo em nếu Cruze 2013 GMVN cố gắng trang bị option như Lac CDX 1.8 thì khả năng doanh số bán cũng khá đấy. Nếu xe Cruze option ngang ngửa Forte thì chắc nhiều người sẽ chọn cruze ngay.
máu cái cửa sổ trời, tuy ít dùng nhưng cho nó bằng anh bằng em. Cruze thay đổi vượt bực thế này thì form cũ lại rớt giá tiếp rồi như kiểu thằng forte 2010 với 2011