Hạng D
16/3/09
3.297
52.344
113
www.tet.com
Re: Hình ảnh của chuyến đi hội Toyota ngày 31/05, 01/06/09 tại Lộc An Resort

tình hình là bên TOY mua 2 xe trong 3 năm thì làm hội viên vàng,năm 2006 em múc con IN cuối 2008 em đổi qua Cam,em cũng không nghe bên TOY nói gì cái vụ thẻ này hết,lúc trước em lấy con IN cũng có cái thẻ Bạc.nhưng con Cam này thì không ?

Hạng B2
8/6/09
113
1
0
15
TP.HCM

em đọc mà thấy các pác vui quá.....hy vọng trong thời gian sớm nhất em sẽ là thành viên của hội các pác....vui quá............em rất là háo hức.................( du lịch off là sở thích của em ...).....

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Hocap kết luận là đi chơi với hội toy nhà mình vui hơn nhiều sau khi đã đi 3 ngày 2 đêm choi với toyotaVN
Đi với hội viên vàng của toy.. 400 khách , sàigòn tourist thì làm rất bài bản , nghi lễ , khách sãn 4 sao ..nhưng 3 ngày hai đêm chỉ thấy nghi thức và nghi thức . Truớc đây khi hocap cũng suớng chí cái khoản nghi lễ long trọng mà mình đụơc coi là vip lắm nhưng bây giờ chán ... !Tiêu tốn của toyota 1 mớ tiền mà chẳng vui , mấy lần DT cho lovercar saigon không đụơc vì ở 2 KS khác nhau.
Chán nhất là nghi lễ trồng cây .. lại diễn với bao tay.. nilong, nước rửa tay ..băng rôn khẩu hiệu .. hố đã đuợc đào sẵn, cây con để ngay bên cạnh .. 10 xe bus và 400 con nguời quần là áo luợt xuống đồi ..mọi nguời có cuốc xẻng và trồng cây ở thug lũng tình yêu ... sau đó là làm dáng để chụp hình , với tiêu chí xanh sạch nhưng các vip nhà ta lại vứt đầy bao tay ni long xúông đất ... hocap chỉ đi nhặt lại đụơc 1 ít bao nilon bị các vip nhà toy xả xuống đất thôi .Khi mình đi nhặt , mọi nguời nhìn mình như mình bị khùng .... tự nhiên trong lòng có cảm giác bực bội vô lý .400 nguời cùng diễn ..
Sáng nay nhớ hội toy nghĩ hội toy nhà mình chơi vui lắm , nhắn 7777 hỏi mà không thấy trả lời .
gút lại .. lần sau hocap chọn lựa hội toyos . vui vẻ trẻtrung và không phải diễn ... ( mệt lắm )

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Lần sau hội TFC lên BMT quậy gia đình bác tưng bánh 1 bữa :D

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Vâng , wéo cằm cả hội toyos nhà mình khi cả nhà lên BMT . mình đang rất muốn về BMT và giới thiệu các bác trong hội toy cho bạn bè mình trên ấy . Bữa nào tổ chức lên BMt thì mình bỏ hết chuơng trình khác và đi theo hội nhà mình ngay . puma phải đem theo bằng bé trên avatar của puma nhé . Ấn tuợng lắm !