Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Nhằm hỗ trợ cho các bác lần đầu tiên ra tham quan nghĩ dưỡng tại Ninh Chử , chưa rõ về các dịch vụ và cung đường di chuyển đi đến các điểm tham quan tại Phan Rang quê em .
Em sống và làm việc tại Ninh Chử , Phan Rang , Ninh Thuận nên khi cần các bác cứ alo ( 0683511234) cho em nhé !
Hy vọng mỗi lần đến quê em , các bác có được những chuyến đi lý thú và thưởng thức các món đặt sản tại vùng đất đầy Nắng và Gió .

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Noted thông tin của pác, vừa rồi gđ e định đi Ninh Chữ nhưng trùng ngay dịp lễ hội vang nho gì đó ko book đc phòng nên đành quay về điểm đến quen thuộc - Mũi Né. Lần sau nếu đi NC sẽ liên lạc bác.

• Like
Reactions: khoadanh
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Nhằm hỗ trợ cho các bác lần đầu tiên ra tham quan nghĩ dưỡng tại Ninh Chử , chưa rõ về các dịch vụ và cung đường di chuyển đi đến các điểm tham quan tại Phan Rang quê em .
Em sống và làm việc tại Ninh Chử , Phan Rang , Ninh Thuận nên khi cần các bác cứ alo ( 0683511234) cho em nhé !
Hy vọng mỗi lần đến quê em , các bác có được những chuyến đi lý thú và thưởng thức các món đặt sản tại vùng đất đầy Nắng và Gió .

Thổ địa Ninh chữ là đây... :3dnon:

• Like
Reactions: khoadanh
Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Noted thông tin của pác, vừa rồi gđ e định đi Ninh Chữ nhưng trùng ngay dịp lễ hội vang nho gì đó ko book đc phòng nên đành quay về điểm đến quen thuộc - Mũi Né. Lần sau nếu đi NC sẽ liên lạc bác.
Lể hội Ka Tê năm nay rơi vào cuối tháng 10/2014 . Nếu có dịp, Bác về Ninh Thuận tham gia cho vui nhé !

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Tòan cảnh khu đảo Bình Hưng và các bãi biển đẹp : Như bãi Thùng, bãi Chuối, bãi Kinh , bãi Me, bãi Chà Là, bãi suối nước ngọt , bãi Bình Tiên, bãi Cồn và bãi Bà Bóng .
Các bác có thể chọn cho nhóm mình một bãi riêng và tự nướng BBQ .
Hỗ Trợ Thông Tin Du Lịch Ninh Chử

• Like
Reactions: deepest
Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Các bác có dịp lên chùa Trùng Sơn Tự ờ núi Phụng Hoàng ( núi Đá Chồng ) sẻ có nhiều gốc chụp đẹp .
Sẻ nhìn thấy tòan cảnh đầm Nại , cầu Tri Thủy . Khu vực này là làng Ông Thiệu .
Đồng quê thanh bình

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Hạng B2
9/5/13
156
13
18
Bác khoa danh ffc đang có kế hoạch đi bình ba trong tháng 8 đó bác.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Bác tư vấn dùm có resort nào good còn phòng cuối tuần này không ah?

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Bác khoa danh ffc đang có kế hoạch đi bình ba trong tháng 8 đó bác.
Cần em hỗ trợ gì tại Bình Ba thì ới nhé bác !
Nếu bác thích biển đảo , em nghĩ khu vực đảo Bình Hưng sẻ hợp lý hơn về nhiều mặt .
Điều quan tâm lớn nhất của em trong tất cả chuyến đi là Y Tế . Đảo gần bờ vẫn nhanh hơn xa bờ đó bác !!!

Status
Không mở trả lời sau này.