Tập Lái
14/3/10
13
0
0
Các anh chị em nào đang sống và làm việc tại quy nhơn và có xe korando thì mình lập 1 cái hội để cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm va nhều thứ thú vị khác.

Tập Lái
22/5/07
23
0
1
Em chào các bác! em đây bác suv75 ơi ! lâu quá em không ghé thăm diễn đàn. Trên Pleiku hiện giờ theo em thấy đã có khoảng 6 chiếc Korando, trong đó em chỉ có quen 2, còn lại do công việc bận rộn em chưa giao lưu được. hôm nào bác holoheo có lên Pleiku alo em gap nhau giao lưu nhé!

Tập Lái
14/3/10
13
0
0
vantrung1957 nói:
KORANDO và MUSSO nữa chứ ,cho đông vui,mà có về saigon cũng vui,hân hoan chào đón anh em.
Nói chung là anh em nào có niềm đam mê thì có thể gia nhập hết. Tập đoàn Ssangyong sẽ hân hoan tiếp đoán (nói cho oai) hihihi.

Tập Lái
14/3/10
13
0
0
benzpepsi nói:
Em chào các bác! em đây bác suv75 ơi ! lâu quá em không ghé thăm diễn đàn. Trên Pleiku hiện giờ theo em thấy đã có khoảng 6 chiếc Korando, trong đó em chỉ có quen 2, còn lại do công việc bận rộn em chưa giao lưu được. hôm nào bác holoheo có lên Pleiku alo em gap nhau giao lưu nhé!
Để mình lập thành 1 hội KORANDO rồi mình và các anh em sẽ du ngoạn 1 chuyến Pleiku. ok nha các bác.

Tập Lái
22/5/07
23
0
1
holoheo nói:
benzpepsi nói:
Để mình lập thành 1 hội KORANDO rồi mình và các anh em sẽ du ngoạn 1 chuyến Pleiku. ok nha các bác.
Em sẽ hân hạnh đón bác trên Pleiku ạ!

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
benzpepsi nói:

Bao giờ bác Benzpepsi xuống núi thì cho em biết để anh em SG off đón tiếp bác nhe.

Tập Lái
2/10/09
11
0
0
Korando có gì hay không bác chủ ? em máu lắm mà chưa với tới. Đang tìm 1 em Samurai cũ ,bác nào có KN dạy em với

Tập Lái
22/5/07
23
0
1
suv75 nói:
benzpepsi nói:

Bao giờ bác Benzpepsi xuống núi thì cho em biết để anh em SG off đón tiếp bác nhe.
Cảm ơn lời nhiệt tình của bác suv75, em cũng hay xuống lắm nhưng vì công việc không còn thời gian hẹn gặp các Bác được, em cũng muốn đem xe của em xuống cân chỉnh bảo dưỡng lắm, hy vọng em sẽ sớm gặp các bác để giao lưu ạ.