Hạng C
25/4/17
908
1.294
93
35
Chào Các Bác,

Mình thấy dự án Citi Alto, Citi Soho hay Citi Grand của Kiến Á, khu này nằm ở phía Cát Lái, có Bác nào đã mua hàng CĐT này chưa?, hay tình trạng pháp lý ở đây ổn và ra sổ được không? xin chia sẻ ít thông tin,

cám ơn các Bác,

H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
CitiAlto Block B thì ổn - CĐT đã mời KH lên ký HĐMB. CitiAlto Block D đang đào hầm.

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B2
10/2/16
147
304
63
44
Mình thấy pháp lý khu này ổn nhé, citihome đã có sổ, citisoho một số đã có sổ. Nếu bạn chưa yên tâm thì cứ lựa căn nào có sổ mà mua, đừng mạo hiểm nếu đây là tài sản lớn đối với bạn. Khu này người mua có nhiều lựa chọn, bạn cứ từ từ quẹo lựa, nó tăng giá chậm lắm đừng lo.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: runaway2310
Hạng C
25/4/17
908
1.294
93
35
CitiAlto Block B thì ổn - CĐT đã mời KH lên ký HĐMB. CitiAlto Block D đang đào hầm.
Bác cho hỏi đã về đây sinh sống chưa, tình hình môi trường sống, tiện ích thế nào, xin báo vui lòng báo giúp với ạ

Hạng C
25/4/17
908
1.294
93
35
Mình thấy pháp lý khu này ổn nhé, citihome đã có sổ, citisoho một số đã có sổ. Nếu bạn chưa yên tâm thì cứ lựa căn nào có sổ mà mua, đừng mạo hiểm nếu đây là tài sản lớn đối với bạn. Khu này người mua có nhiều lựa chọn, bạn cứ từ từ quẹo lựa, nó tăng giá chậm lắm đừng lo.

cám ơn Bác, nếu bác đã về ở xin review giúp tí

Hạng B2
10/2/16
147
304
63
44
Bác cho hỏi đã về đây sinh sống chưa, tình hình môi trường sống, tiện ích thế nào, xin báo vui lòng báo giúp với ạ
Mình ở khu này 3 năm rồi, đến giờ vẫn ổn. Môi trường xanh mát trong lành, tiện ích chưa nhiều vẫn phải chạy ra khu NTĐ và NDT. Có cái đi chung với xe container thì không tránh được, mình phải biết cách né nó thôi, ai không quen thì sẽ sợ.