Hạng B2
24/4/13
287
33
28
Em đăng kiểm chiếc jolie của thằng em ở đắk nông bỏ 3 ổ nó ko lấy, qua luôn, chả hiểu sao tiền còn nguyên xe nào cũng vậy, baga bệ bước, cảng sau ko cần tháo gì cả, làm hơn 1 tiếng là xong, hình chụp có cả cản cả bagamui luôn. bác ko tin em chụp cái sổ dk cho bác coi

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Em đăng kiểm chiếc jolie của thằng em ở đắk nông bỏ 3 ổ nó ko lấy, qua luôn, chả hiểu sao tiền còn nguyên xe nào cũng vậy, baga bệ bước, cảng sau ko cần tháo gì cả, làm hơn 1 tiếng là xong, hình chụp có cả cản cả bagamui luôn. bác ko tin em chụp cái sổ dk cho bác coi
Chắc ở tỉnh thì dễ hơn, ít xe, và ko gắt gao. Em cũng tính để đi chơi Đà lạt, ghé qua Bảo lộc đăng kiểm cho nhanh, mà xui là hết hạn rồi nên phải đi đăng kiểm ở đây mới gặp phảit tình trạng đó.

• Like
Reactions: cavemang
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Sẵn thớt này hỏi thăm các Bác Bảo lộc, trạm DK trên đó vắng không? có lượm bánh mì không? Thanks các Bác trước.

Hạng B2
7/1/12
281
255
63
32
Lạ nhỉ, hôm rồi em cũng xét Jolie ở đây, có ba ga mui, chụp hình vẫn có, không bị bắt tháo.
Xe em cũng gần kỳ đăng kiểm rồi, xe em có cản sau, có giá nóc ( không phải baga mui), không biết giá nóc có cần phải tháo ra hay không? Bác Moon chia sẻ vài tấm hình xe đã đăng kiểm để anh em xem được không ?

• Like
Reactions: auto751
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Gọi cho nó nó dẫn vào phía sau làm cho nhanh gọn, em PM cho bác rồi đó ạ.
Bác pm cho e cái số với nhé, phòng hờ vài tháng nữa xe e tới kỳ Đk vẫn đông, thanks bác.

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Lạ nhỉ, hôm rồi em cũng xét Jolie ở đây, có ba ga mui, chụp hình vẫn có, không bị bắt tháo.
Xe mình cũng kiểm ngày 02/07/14, xe zace có baga mui, cảng sau, để nguyên không bắt tháo, chụp hình đầy đủ. Mừng quá, từ giờ không bi các anh CA tỉnh bắt chẹt. Có chụp hình ảnh đã đăng ký rồi chìa ra và cười thôi

• Like
Reactions: auto751
Hạng D
4/7/13
1.557
6.245
133
Sài Gòn
Ah! vậy hôm nào em chạy về Vũng Sình thăm bà già rùi đăng kiểm luôn cho nhanh. Mấy bác Vũng Tàu tư vấn xem trạm nào không phải tháo cản sau và Baga mui cho em phát.