Tập Lái
7/5/15
13
12
3
37
Tình hình là em đã kết nối được phone với hệ thống âm thanh của xe nhưng không biết cách nào để có thể làm hiện tên bài hát lên màn hình i-mid của xe. Trên màn hình chỉ hiện thiết bị đang kết nối Với lại làm thế nào để chọn được playlist để phát hay nó hát toàn bộ bài hát có trên phone. Bác nào biết chỉ em cách với. Em cảm ơn

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
@Tuan123 : Sau khi bác kết nối điện thoại với xe, bác bật nhạc trên điện thoại sau đó nhấn nút AUX hoặc nút menu trên vô lăng, chọn chế độ nghe nhạc qua bluetooth.Vậy là bài hát hiển thị trên màn hình I-mid.
Còn về chọn bài hay playlist nghe nhạc, bác chọn sau đó nó phát.

Tập Lái
7/5/15
13
12
3
37
@Tuan123 : Sau khi bác kết nối điện thoại với xe, bác bật nhạc trên điện thoại sau đó nhấn nút AUX hoặc nút menu trên vô lăng, chọn chế độ nghe nhạc qua bluetooth.Vậy là bài hát hiển thị trên màn hình I-mid.
Còn về chọn bài hay playlist nghe nhạc, bác chọn sau đó nó phát.
Thì em cũng chọn rồi mà nó có hiện lên đâu, chỉ hiện đang kết nối với thiết bị thôi :( chẳng lẽ cái màn i-mid này củ chuối vậy sao trời

Tập Lái
7/5/15
13
12
3
37
@Tuan123 : Bác ghé em hay đại lý Honda nào đi, bên em hỗ trợ kiểm tra lại cho bác
Cảm ơn bác nhưng em đem xe lại Honda Đà Nẵng rồi, bên đó nói cái màn hình i-mid thì không có hiện danh sách bài hát :(

Tập Lái
15/6/16
2
1
3
57
Các bác cho hỏi, sau khi xe đã thông báo kết nối được với Iphone ( connected) nghe nhạc, goki điện bình thường. Mặc dù đã cài đặt phần mềm smartphone connection và phần mền sygic, nhưng khi kết nối thì xe thông báo không thể mở app dc ( unable to open the app).
Các bác hỗ trợ cho tôi với?
Xin cảm ơn

• Like
Reactions: vqhung611
Hạng B2
17/5/17
235
47
28
32
Các bác cho hỏi, sau khi xe đã thông báo kết nối được với Iphone ( connected) nghe nhạc, goki điện bình thường. Mặc dù đã cài đặt phần mềm smartphone connection và phần mền sygic, nhưng khi kết nối thì xe thông báo không thể mở app dc ( unable to open the app).
Các bác hỗ trợ cho tôi với?
Xin cảm ơn
bác ghé đại lý đi ạ xD