Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Các bác cho tui lạm bàn tí xíu về bộ giảm chấn này vì tui cũng đã lắp một bộ nhưng khi thấy một bác đưa báo giá loại giảm chấn như vậy một bộ có 1,4 triệu chưa bằng 1/5 bộ mà bác Fil và tui đã lắp. Qua việc này tôi có suy nghĩ là khi chúng ta mua một sản phẩm thì thường chúng ta muốn 2 điều: 1. Giá trị sử dụng của sản phẩm. 2. Cảm giác vui thích mà sản phẩm đem lại khi chúng ta sử dụng - đây là suy nghĩ cá nhân của tui thôi nha :) Nếu theo 2 điều trên thì tôi cảm thấy hài lòng với sản phẩm đã mua vì tôi cảm nhận được sự hữu ích của nó cũng như cảm giác thích thú được sử dụng. Vì vậy để đánh giá sản phẩm này đắt hay không cũng khó vì nó sẽ tùy theo mỗi người miễn là chúng ta thấy hài lòng với quyết định của mình. Xin cảm ơn các bác

• Like
Reactions: Tuson Ix and Mr Fil
Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Nguyên tắc là chúng ta sử dụng hàng của hãng chắc chắn nó sẽ được kiểm chứng trong các môi trường thử nghiệm thực tế 1 cách ngặt nghèo nhất trước khi tung ra thị trường
Nếu như giá đắt thì Hyundai sẽ chẳng bao giờ bán được cả xe lẫn phụ tùng. Đấy là lý do em nói Tiền nào của đó.

Hạng B1
22/6/13
68
26
18
Đang định theo bác Fil và Truongnt nhưng bác Isengineer làm mình phân vân quá. Ngoài Ngọc An còn có thể mua bộ giảm chấn này ở đâu các bác?

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
mình thích là được bác ơi hàng giả tràn lan đó mà....giá cả mà hàng hóa nữa bác à...vài lời chia sẽ

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
E không biết gắn vô ý mấy bác sao,năm 2011 e có gắn loai này rồi,e oder từ hà nội ,lúc đó e gắn của xe kia morning,e gắn vô khi chạy xe e thấy nó bồng bềnh qá,ngồi lái xe thấy người khó chịu,e gở ra và kg xài tới

Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Tôi thấy bộ giảm chấn giúp xe qua ổ gà, gờ giảm tốc. .. êm hơn mà. Tôi chưa thấy bồng bềnh như bác nói. Có thể em buổi sáng xác xe nhẹ quá bộ giảm chấn làm xe cao hơn tý nên thấy bồng bềnh

Hạng D
24/7/12
4.193
13.264
113
Em lắp bộ xịn của Hàn Quốc được 3 năm này rồi các bác. Nhưng em chỉ khuyên là đừng theo bác Fil, phí tiền lắm chả hay đâu. (hi hi bác Fil đừng giận nha). Cái này nó làm xe bồng bềnh và chả giảm xóc được cái gì cả. Em vừa quăng đi xong.
KHOE - BỘ GIẢM CHẤN XE HYUNDAI

Em còn lắp thêm bộ này:
KHOE - BỘ GIẢM CHẤN XE HYUNDAI

Giờ lắp thêm cái gì nhớ báo em nhé. Em thử nhiều lắm và vứt nhiều lắm rồi hichic
Bộ Grounding kit này bổ sung mass cho xe , giúp hệ thống điện mượt mà hơn, bác nào có đ ộ bi xenon sẽ thấy hiệu quả, bác nên lắp thêm Battery booter cho ắc quy là đủ bộ lun

• Like
Reactions: tranthinhkg