Tập Lái
12/8/09
8
3
3
Hỏi ra thì là số sàn. Thôi cuối năm làm bộ SM3 - Note 4 - Gear 5
Bác đã mua em SM3 chưa ạ, em đang đi thấy SM3 thật xứng đáng với đồng tiền bỏ ra quá đi..hi..hi.

Hạng B1
18/5/16
52
19
8
45
Bác đã mua em SM3 chưa ạ, em đang đi thấy SM3 thật xứng đáng với đồng tiền bỏ ra quá đi..hi..hi.
Bác lấy con này lăn bánh bao nhiêu ạ, review đi bác để anh em có thêm thông tin lựa chọn xe.

Cảm ơn.

Tập Lái
12/8/09
8
3
3
Bác lấy con này lăn bánh bao nhiêu ạ, review đi bác để anh em có thêm thông tin lựa chọn xe.

Cảm ơn.
Em lấy chiếc lăn bánh 19.000km bác ạ, đăng ký tháng 11/6/2015.
Xe đi rất đầm và chắc xe, chống ồn gầm và hệ thống cách âm tốt.
Các chức năng trên xe thì khá tiện dụng.
Cốp xe rộng rãi, ghế ngồi sau thoải mái.
Nói chung là các thông tin trên forum về xe cũng đã rất rõ ràng rồi.
Với tư cách người dùng thì em thấy đây là chiếc xe đáng để đi bác ạ, bằng chứng là rất hiếm khi thấy người sử dụng bán lại chiếc xe này.

• Like
Reactions: Sontp
Hạng B1
18/5/16
52
19
8
45
Em lấy chiếc lăn bánh 19.000km bác ạ, đăng ký tháng 11/6/2015.
Xe đi rất đầm và chắc xe, chống ồn gầm và hệ thống cách âm tốt.
Các chức năng trên xe thì khá tiện dụng.
Cốp xe rộng rãi, ghế ngồi sau thoải mái.
Nói chung là các thông tin trên forum về xe cũng đã rất rõ ràng rồi.
Với tư cách người dùng thì em thấy đây là chiếc xe đáng để đi bác ạ, bằng chứng là rất hiếm khi thấy người sử dụng bán lại chiếc xe này.

Cảm ơn bác nhiều.

Đồ nội thất ổn không bác, phụ tùng thay thế giá hợp lý không?

Giảm xóc tốt chứ ah, xe đi full 5 người lớn có cảm giác ngột ngạt khó chịu? Máy lạnh xe ổn chứ ah?

Tập Lái
12/8/09
8
3
3
Cảm ơn bác nhiều.

Đồ nội thất ổn không bác, phụ tùng thay thế giá hợp lý không?

Giảm xóc tốt chứ ah, xe đi full 5 người lớn có cảm giác ngột ngạt khó chịu? Máy lạnh xe ổn chứ ah?
Đồ nội thất ổn bác ạ, xe của em thì chủ trước còn lắp thêm DVD chính hãng nét căng, GPS ngon lành. Phụ tùng thay thế thì giá cũng bình thường bác ạ, nếu bác ở Hà Nội hoặc SG thì đồ có sẵn, đồ nào khó quá thì chờ ship cũng chỉ 10 ngày là có.
Giảm sóc rất tốt bác ạ, hôm qua em đi ra biển Đồ Sơn (Hải Phòng) gồm 4 người lớn và 2 trẻ con mà không hề có cảm giác ngột ngạt khó chịu.
Máy lạnh Dual chạy rất mát ạ, hàng ghế sau cũng có 2 cửa gió luôn.

• Like
Hạng B1
18/5/16
52
19
8
45
Đồ nội thất ổn bác ạ, xe của em thì chủ trước còn lắp thêm DVD chính hãng nét căng, GPS ngon lành. Phụ tùng thay thế thì giá cũng bình thường bác ạ, nếu bác ở Hà Nội hoặc SG thì đồ có sẵn, đồ nào khó quá thì chờ ship cũng chỉ 10 ngày là có.
Giảm sóc rất tốt bác ạ, hôm qua em đi ra biển Đồ Sơn (Hải Phòng) gồm 4 người lớn và 2 trẻ con mà không
Máy lạnh Dual chạy rất mát ạ, hàng ghế sau cũng có 2 cửa gió luôn.

Cảm ơn SieuSIM rất nhiều.

Mình ở sg. Đang tia em này vì xe nhập, option nhiều mà giá phải chăng ☺

Hạng B2
30/10/13
264
47
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Theo em nghĩ thì bác nên chọn xe SM3 thể hiện phong cách riêng của mình, về chất lượng thì sm3 hơn hẳn k3, xe nhập khẩu, động cơ NISSAN của Nhật, Khung gầm chắc chắn của Renault chạy rất đằm, cách âm cách nhiệu cực kì tốt, các option nhiều hơn hẳn k3.
cái gì mà gom tùm lum thằng -> ráp lại vậy bác

Tập Lái
12/8/09
8
3
3
Cảm ơn SieuSIM rất nhiều.

Mình ở sg. Đang tia em này vì xe nhập, option nhiều mà giá phải chăng ☺
Nếu bác tìm được em đời 2015 đi rồi thì tuyệt vì giá cả dễ chịu, nếu không thì bác mua xe mới cũng được vì giá cả đang khuyến mại rất tốt.

cái gì mà gom tùm lum thằng -> ráp lại vậy bác
Vì em nó là Samsung Renault Motor bác ạ.

• Like