Hạng B2
3/3/12
185
19
18
Em mới phát hiện thêm 1 điểm ở PP16 là cái đèn sau đuôi phía trên có 1 bóng tuýp nhỏ nằm ngang chừng khoản 7-8cm, nhìn màu sáng khá đẹp các bác ợ. :D

Tập Lái
3/9/13
8
0
0
Em vừa mới mua chiếc like rồi các bác ạh!

Em con trai nhưng lại thích màu đỏ, nên nhìn xe không được nam tính cho lắm. Các bác cho em hỏi có chỗ nào trang trí xe uy tín không ạh? Giới thiệu em với!

Em cám ơn các bác nhiều lắm

Tập Lái
5/9/13
11
0
0
Kymco like dang co chuong trinh khuyen mai kia cac bac oi. Co ai khoi goi lai phong trao cua em like di ah.co ver 1 va ver 2 luon kia. Gia co 16tr5 cho em new 100%

Hạng B2
22/3/12
112
7
18
44
phucxoxo nói:
Kymco like dang co chuong trinh khuyen mai kia cac bac oi. Co ai khoi goi lai phong trao cua em like di ah.co ver 1 va ver 2 luon kia. Gia co 16tr5 cho em new 100%
Sao giá lại giảm xuống thê thảm thế nhỉ? Biết trước thế này mình ko mua PP16 mà mua 2 e Like vẫn còn dư tiền đổ xăng.hehe

Hạng B2
22/3/12
112
7
18
44
Hôm thứ 7 mình ra TTBH thay dầu và BD xe ở Trần Duy Hưng- HN, mình có bảo xe vẫn bị hơi giật khi đi ở dải tốc độ từ 10-20km thì dc họ thay cho 1 cái chụp cao su (miễn phí) ở phần đầu hộp chứa bộ ly hợp. Họ bảo là thay cái chụp đó (chắc đã cải tiến) sẽ ko bị bụi chui vào bộ ly hợp ko làm xe bị giật nữa.

Hi vọng là sẽ ko bị giật nữa

Tập Lái
3/9/13
8
0
0
phucxoxo nói:

Ko đâu, chỉ áp dụng cho dòng không FI thôi bác ơi...em mới mua luôn nè, giá 16,5. Ngoài ra còn hỗ trợ cho Candy 110, Jockey FI với cùng mức giá luôn, nhưng Like đẹp hơn! :D

Em bổ sung thêm, bác nào muốn mua thì phải chạy trực tiếp ra thẳng nhà máy Kymco ở Quốc lộ 1A. Em nghe nói khuyến mãi này chỉ có trong tháng 9 thôi...mà hôm nay đã là 24 roi...

Hạng F
12/9/10
6.652
41.618
113
48
Bà Tó
phucxoxo nói:
Lỗ sặc máu

Như vậy , thay vì đổi xe khác , anh em nhà Like lại ra sức update em nó nghen :D

Xe em 28k km , cũng chỉ đổ xăng thay nhớt .
Màu sơn bên ngoài vẫn còn bóng ( do lớp nano vẫn còn ) chỉ trầy một số nơi .
2 cái vỏ sắp nhẵn . BỐ nồi sắp phải làm lại lần 2 ( lần 1 sau khi mua )
Chắc cũng phải xúc rửa bình xăng con .

Tập Lái
5/9/13
11
0
0
@downy2609
Em thì không được may mắn mua được em trong đợt khuyến mãi này, nhưng em có nói với mấy người bạn mua. giá mua là 15tr+1.5VAT, sau đó sang tên đóng thuế theo giá 5% của 32tr là 1.6tr, sau đó ra CA Q6 làm cavet bắt đóng thêm 1tr, chả hiểu tiền gì, bởi vậy tổng cộng ra giấy luôn là 19tr1, em report chi tiết để anh em nào chuẩn bị mua thì có thêm thông tin, ức nhất là 1tr. bác có giống em không.? bữa bác đi mua xe còn đời 2 thắng đĩa không ?

Tập Lái
5/9/13
11
0
0
@anhbocau
em có duyên đến với em Like thế này.định kiếm chiếc tay ga cho Gấu nhà em đi làm, cũng định mua em LEAD, tự nhiên lang thang trên 5s thấy bán xe gì rẻ mà đẹp quá, liền lên search được topic của AE đọc suốt đêm được hơn trăm trang, thấy khen nhiều hơn chê, thế là buổi sáng 6h, dựng đầu chủ topic rao bán lên mua liền tại chỗ, em mua cách đây 2 tháng lúc đó không có khuyến mãi chứ nếu không được đi xe mới rồi,( tới giờ còn buồn
)
post vài tấm khi mới cứu vớt em nó khi đang bị chủ cũ bỏ bê.

sau đó em đem về thay bình điện, Mod thêm cá cảng sau tí cho gọn, dù rất thích gắn Topbox
Vệ sinh nồi, thay bố nồi. Máy móc còn khá êm, mới đi 13K.

Em đã thay đổi màu sơn thành trắng, mai sẽ update thêm cho ACE chặt chém !!!