Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Subie sold ~40,000 xe/thang o My, dau co it, sourced "goodcarbadcar.net"

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
em thấy ở Mỹ một số nơi có mưa hay tuyết nhiều thì subaru khá tin cậy, ví dụ ở Seattle, Chicago, Denver.. thì dân tình có vẻ mê mẩn subaru còn Cali thì hơi hiếm keke. Giá mà ở Việt Nam cũng bán sẵn phụ tùng thay thế, đồ chơi cho mấy em xe đua này thì anh người chơi có thêm động lực để xúc tiến

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Độ trễ vô lăng gần như bằng 0 thì khác gì xe Đức đâu.

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Tren workshop cua subaru o 18 Phan Van Tri may models nay da ve ma cam chup hinh duoi moi hinh thuc nen bac nao muon xem moi len do nhin, neu lay dien thoai chup se bi moi vo gap sep ngay, Mac du khong co bang cam chup, lol. Nhin ngoai cong nhan sac net lam.

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
speedvn nói:
Tren workshop cua subaru o 18 Phan Van Tri may models nay da ve ma cam chup hinh duoi moi hinh thuc nen bac nao muon xem moi len do nhin, neu lay dien thoai chup se bi moi vo gap sep ngay, Mac du khong co bang cam chup, lol. Nhin ngoai cong nhan sac net lam.
@speedvn: :) biết bác lên gắng mâm nên em bảo đưa xe ra đấy cố ý cho bác ngắm, giờ em đem về kho hết rồi muốn xem phải mời em cafe hehe

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Arsenal.team nói:
speedvn nói:
@speedvn: :) biết bác lên gắng mâm nên em bảo đưa xe ra đấy cố ý cho bác ngắm, giờ em đem về kho hết rồi muốn xem phải mời em cafe hehe
Em sắp đi bảo dưỡng, bác cho em cơ hội ngắm xe mới với.

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
[/quote]

[/quote]
Em sắp đi bảo dưỡng, bác cho em cơ hội ngắm xe mới với.

[/quote]
vô tư luôn bác, hôm nay với mai em ở WS nè
lên cafe và ngắm con escape của em đang làm đẹp ở Subaru hehe

Hạng B1
14/11/07
54
4.281
83
"Dễ hiễu khi Subaru Impreza WRX STI 2015 hoàn toàn không có bản số sàn khi chính người phụ trách kĩ thuật của hãng xe này khẳng định khách hàng của họ không thích “rảnh tay rảnh chân” khi lái chiếc xe này"--> đoạn này sửa lại cho đúng là hoàn toàn không có bản số tự động chứ bác chủ? Xe mạnh mẽ quá

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
"Dễ hiễu khi Subaru Impreza WRX STI 2015 hoàn toàn không có bản số sàn khi chính người phụ trách kĩ thuật của hãng xe này khẳng định khách hàng của họ không thích “rảnh tay rảnh chân” khi lái chiếc xe này"--> đoạn này sửa lại cho đúng là hoàn toàn không có bản số tự động chứ bác chủ? Xe mạnh mẽ quá
vậy là em hatch này trở thành xe duy nhất số tự động ở Việt Nam, trên thế giới cũng hiếm vì đa phần anh em thích cảm giác stick shift cho manly

hôm cla45 ra mắt, em đi xem và khá thích sự comfort và luxury của mer, tiện nghi hơn hẳn như trọng lượng, tăng tốc, âm thanh, mui kính.. nhưng nghĩ đi nghĩ lại cla sẽ nhiều lắm vì ai cũng mua đơn giản còn sti auto thì có unique value, vì thế nên lại AQ tiếp, hàng ngày ngắm nhìn em nó như người yêu, lúc nào thèm quá lại cưỡi em nó đạp ga cũng không yếu đuối. Em thích xe hai cầu mà tăng tốc nhanh khi các suv thì gia tốc chậm, vì thế vẫn đắm đuối với cô bé nhỏ xinh mà máu lửa này.

nghe nói sti 2015 từ 0-100 hết có 4.9s, không biết hai chiếc sti của triển lãm autotech lần này sẽ về tay lái lụa nào, nhưng tia chớp đường phố này khi không đánh lửa thì rất hiền lành nên không ai chú ý, có hai lần em tăng tốc lúc đèn vàng mà các chú xx không chỉ gậy kịp, xe em vẫn đi làm hàng ngày như các bác legacy hay forester khác chứ không phải chỉ là weekend car, vì thế nếu nó vẫn cứ bền bỉ thì em cứ phải đi hoài :)

Dạo này box subaru các bác hay dùng điện thoại hơn máy tính nên lâu lâu cho em vào gõ vài dòng câu view vậy

• Like
Reactions: KHOAVAN and dragon