Hạng C
14/4/13
625
658
103
lại như wave tàu thôi, nó chỉ có tính "dẹp loạn" về giá, sau đó biến mất khỏi vn :D

Tập Lái
26/6/20
48
22
8
30
Có phân khúc khách hàng thích xe trung của mà đặt trước cái này sao trời

Hạng D
28/10/12
1.516
1.439
113
a nghĩ thiển cận quá,, VN mình nhập hàng qua TQ nhiều,, Mỹ ho thì TQ mới xi nhê chứ VN dc bao nhiêu
suy nghĩ của chú mới thiển cận, hàng nó vào Mỹ ko nổi thì mới phải đánh sang các nước đang phát triển, mà mấy ông ở các nước đang phát triển thì luôn ham rẻ và đều nghĩ như chú ấy - nghĩ là mình mua mấy hàng này có thấm thía gì và trở thành là miếng mồi ngon của tàu, như đã thấy Oppo và Xiaomi luôn đứng đầu doanh số mặt hàng công nghệ VN lúc nào ko hay

Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
suy nghĩ của chú mới thiển cận, hàng nó vào Mỹ ko nổi thì mới phải đánh sang các nước đang phát triển, mà mấy ông ở các nước đang phát triển thì luôn ham rẻ và đều nghĩ như chú ấy - nghĩ là mình mua mấy hàng này có thấm thía gì và trở thành là miếng mồi ngon của tàu, như đã thấy Oppo và Xiaomi luôn đứng đầu doanh số mặt hàng công nghệ VN lúc nào ko hay
Nói mắc cuời qá a,, buôn bán họ buôn cả thế giới,,, nuớc nào thì hàng đó,,, nhìn qa Campuchia nó cho vay xây dựng kìa rồi nợ nó ngập đầu,, ra khỏi cái ao đi a,, nhập qa nó đem ngoại tệ về biết bao nhiêu ko mà ở đó