Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Hic, em thấy tôi nghiệp bác Ba Vì quá... bá ấy lại chuẩn bị gom tiền để trả bác này, công thêm "Chúng ta phải hoành tráng..." :D, Chúng ta sẽ xây dựng thị trường sữa tươi nhất VN...v..v.. các bác có ý kiến gì ko.
E sợ bác Ba Vì kiếm đc bao nhiêu ra trả cho bác này hết :D.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/1/07
1.950
1.636
113
Re:TBMinh lại đầu quân cho Ba Vì

E cũng thấy vậy!

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Hì, lâu lâu mới thấy bác tokyo nhỉ. :D.

Em nhớ ko lầm bác Ba Vì này có đâu 8-10% trong thị trường sữa nước và 2-3% trong thị trường sữa chua thì phải. để em xem lại :D.

Cái này giống như, có được ít tiếng tăm, nên muốn mở rộng danh tiếng nhanh nữa, nên rang bỏ tiền quất lên người toàn hàng hiệu Hermes với Lv nà :D. Hi vọng bác Minh làm nhẹ tay chút :D

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

Cứ chờ cái đã, đừng nóng bác ui, mấy ông chủ của các CTY sữa họ đâu phải vừa :)

Hạng B2
25/6/12
242
0
16
43

Thật ra rất nhiều trường hợp các ông chủ là những người đoé biết gì cả bác ạ. Em chỉ ngạc nhiên khi bác Minh apply vào cty Global với vị trí tương tự (điều đó chứng minh năng lực) chứ còn bác này chỉ chạy vòng vòng nhà nước, tư nhân thì chủ yếu là do chém gió thôi. Bác này và bác Võ Văn Quang là 2 bậc thầy về chém gió chuẩn lên cưa bom ở VN rồi (giống bác VÕ Văn Quang chém gió cái bộ nhận diện VIB bank đó - cũng may lúc đó em biết a T - CEO VIB chứ không cũng trúng đạn hoa cải của bác ấy )
imisnothing nói:

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

Chém gió là một nghệ thuật, người chém gió là một nghệ sĩ. Bác nào làm KD mà ko chém gió thì lên sao nổi ^^

Hạng B2
8/11/11
372
14
28

sihu nói:
Thật ra rất nhiều trường hợp các ông chủ là những người đoé biết gì cả bác ạ. Em chỉ ngạc nhiên khi bác Minh apply vào cty Global với vị trí tương tự (điều đó chứng minh năng lực) chứ còn bác này chỉ chạy vòng vòng nhà nước, tư nhân thì chủ yếu là do chém gió thôi. Bác này và bác Võ Văn Quang là 2 bậc thầy về chém gió chuẩn lên cưa bom ở VN rồi (giống bác VÕ Văn Quang chém gió cái bộ nhận diện VIB bank đó - cũng may lúc đó em biết a T - CEO VIB chứ không cũng trúng đạn hoa cải của bác ấy )
imisnothing nói:
Em mong được 50% trình chém gió TBM !
TBM chém gió mà các cty nhận liền , vừa nghỉ cty này là có cty khác trải thảm đón về.
TBM còn biết cái để chém và thuyết phục được các cái đầu đầy sạn ấy.

Nho còn xanh quá thui không ăn các bác nhỉ ?:D
@kombat : số chú đúng rùi đó , BVi lấy thêm 5% sữa chua của đại ca nữa là đủ sống khỏe cho 01 cty như BVi rùi chú !

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Em thấy các công ty bác ây làm mà đi theo thứ tự này chắc hay hơn ?!?,

Ba vì -> Vinamit -> Gấu Đỏ -> TH Milk -> Vinamilk -> Pepsi Global.

Nhưng hình như bác ây đang đi ngược lại? Tầm vóc công ty có quan trong ko? hay tại bác ấy thích vực dậy những công ty yếu kém hơn, làm công ty to quá, pro quá thì chán? Em thì ko rành.
@Bác Subin: à dạ, nếu số đó đúng thì tội bác Ba Vì quá, vì trả lương bác này và chương trình "hoành tráng" của bác ấy, thì Ba Vì góp tiền ba năm giờ phải tiêu hết :D. Công Ty chục ngàn tỷ còn hoảng hồn với tốc độ chi xài của bác ấy :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/1/07
1.950
1.636
113

Có thể hiểu như thế này được không:
- Công ty mời bác ấy cũng muống lấy "số má"
- Bác TBM ấy thì chủ yếu là muốn kiếm tiền.
E cũng có một người quen có chức sắc trong ngành này. Qua những gì anh ấy nói thì thấy danh tiếng của bác TBM ngày càng đi theo chiều hướng xấu.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48

bác nào rành nhân tướng học, xem khuôn mặt của anh TBM này với..

Status
Không mở trả lời sau này.