Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Chú Hải ráp thì uy tính chất lượng sẽ giảm đi vài phần , hy vọng sự cuốn hút của em ấy sẽ làm vơi những phần đó .
Bác dựa trên cơ sở nào để khẳng định điều bác vừa nói thế? Em thấy những comment như thế này làm mất tính khách quan vì sẽ có rất nhiều bác đọc đến đây rồi đi chứ không mấy người sẽ đọc tường tận từ đâu đến cuối để hiểu được bản chất sự việc.

Bác nào có info về giá cả và option thì mật thư cho em với, em cũng đang tò mò về em nó ra sao :)

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Em mới đi thái về được dịp ngồi con m3 mới này bên Thái rồi , cá nhân em thấy dáng thể thao và đẹp hơn m6 xe ngắn hơn nên xoay trở tốt hơn m6, nội thất nhiều tính năng hơn con xe ghẻ của em . Vn mình mà có giá 800 tới 850 thì được , chứ lên tầm trên 900 cạnh tranh với thánh Altis thì em bán được gì thì bán cầm được gì thì cầm em hốt M6 nếu em chưa có con xe ghẻ của em .

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Em cũng muốn biết cái giá nó như thế nào mà có mấy bác bị lạnh người, vã mồ hôi ...

Tập Lái
22/10/14
43
30
18
Đã được xem em này, bản Nhập của TH sắp ra mắt, ghế nỉ, nhìn như mazda 6 thu gọn, có thêm bản hatchback nhìn cùng hay. Nghe nói bản TH lắp sẽ thay bằng ghế da. Xem xong quay qua đặt cọc em cx 5 cho xong, xem lắm xe quá nhức đầu. Nghe nói bản 2.0 chỉ có sedan, gia lăn bánh tròm trèm 1 tê...
Tuần sau là phá "chinh" em cx 5 , haha