Tập Lái
23/10/14
4
2
3
47
Bac noi vay la co nguoi ban giay to xe ha bac ,giay xe hop Lê ban bao nhieu Minh Mua bo giay xong qua campuchia Mua mot em lap giay vao chay ve ,Minh Len mang thay may con previa Ben campuchia re lam Chung 3000 usd Ben do no lay tu USA ve ,ca bac vao trang ( carforsale sale Cambodia .com thu xem ,em thay tren do no dang ban du loai het co khoang 10 chiec previa tren trang do )

• Like
Reactions: vothaithao
Tập Lái
23/10/14
4
2
3
47
Em Biet bay gio thi em chua du lua de cuoi em previa no ,em thi o dong thap vay cac bac nao co dip hoi tu di chau doc ha tien ma di Ngang dong thap ,ma xe bac nao co cho trong trong ma di it nguoi thi cho em mot cho,co giang di cung cac bac , cac anh mot Chuyen voi em cung me di nhu vay ma bay gio thi chua co xe ,bac nao di ma xe con cho trong nhieu nho cho em xin di mot Chuyen co dc ko ,me qua troi thich qua troi di( previa ) ,bac nao co di Ngang dong thap cao Lãnh cho em hay

• Like
Hạng C
26/9/12
504
641
93
Viết bài có dấu đi bác ơi, bác viết không dấu đọc mỏi mắt mà phải suy nghỉ kỹ coi bác viết gì nữa, hic

• Like
Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Vì lý do nào đó mà bác viết bài không dấu nên bác rút kinh nghiệm lần sau nha bác. Máy bác trên previa club ( trừ em ra nha) có thể đọc bài của bác va hiểu ra ý khác thì khổ nha, nhất là bác XE DẦu đóa em zọt:3dquaytay:

• Like
Hạng C
22/10/13
620
306
63
Lại một người nữa nay đã đam mê Previa, chúc Bác sớm cưới em nó vi vu nhé.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Vì lý do nào đó mà bác viết bài không dấu nên bác rút kinh nghiệm lần sau nha bác. Máy bác trên previa club ( trừ em ra nha) có thể đọc bài của bác va hiểu ra ý khác thì khổ nha, nhất là bác XE DẦu đóa em zọt:3dquaytay:
Ghẹo nữa! Hôm nay mới đọc thấy bài này:3dgoidien:

• Like
Hạng C
22/10/13
620
306
63
Em gả Pre 91 nì, xe ok, giá 240 củ cho member, xe cứng khừ 3 con mừ, he he. Hình ảnh Bác Lam An có post giùm.