Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
X3 trắng thì bác cứ nóc đen và cặp chân đen là đủ ngầu dù sáng hay đêm rồi :) Xe mới mà dán decal chi cho uổng chạy thêm 1-2 năm muốn đổi không khí hãy dán.
Nên thay bộ trims nếu xe vẫn còn zin, thêm giá nóc, làm 4 pô (2 pô kép 2 bên). Và hiện tại chỉ nên làm thêm cái HUD là đủ rồi, sau này thích thì thay vô lăng M Sport và lẫy nữa, nếu bác đã có F1 thì gắn thêm rèm che nắng phía sau.
Bác chọn X3 lại thấy hay hơn GLC :D Option nhiều quá cũng chưa chắc xài mà mua xe phải đợi mấy tháng thì thôi dẹp đi :p Lúc ra mắt GLC e cũng có chạy qua nhưng chắc do cuồng Bim, thấy chả hưng phấn gì ngoại trừ kiểu dáng hơi bắt mắt và nội thất phải nói là hơn X3 nhiều :)
Bác cũng duyên phận với X3 ghê bữa thấy rao bán X3 cũ nghĩ đổi xe gì ai ngờ lại cũng là X3 :D Chúc mừng bác X3 2015 chạy ngon phải biết, em ước hoài chả biết bao giờ có :)

Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Camera hành trình thì bác quất đại 1 con trên lazada ấy, lúc mua điền coupon hot770 hoặc cuoituan, dc giảm giá 10%. Em vừa quất con HP F550G, tính sau khi giảm giá còn có 2củ8 thôi.

bmd confirmed
Hạng B2
10/1/12
184
159
43
NBT Evo mới chỉ hơn mỗi cái Apple Car Play thôi, mà hơn 5tr nên em thấy ko cần thiết, mặc dù là em dc tặng free

em đặt cọc GLC rồi nhưng nặng tình với anh MoonRiver quá nên bỏ cọc quay lại Bim , nhờ vậy dc bớt 50tr và tặng 50tr . Bằng đúng tiền cọc GLC

Chắc do em đẹp chai........hơn hội trưởng , kakakaka

Evo mà không hơn được cái NBT cũ bao nhiêu thì có lẽ nên tìm hiểu tiếp bác ạ.
Bác nên test thử EVO ID6 và NBT rồi quyết định cũng không muộn .

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Dán pro wrap gì cho mắc hả bác? nó chém sướng tay! em chỉ cho chỗ dán rẻ hơn 1/3, màu nhôm xước đang hot, ở ngoài nhìn đẹp! Dán matte black nguyên con mà xe zin nhìn hơi kỳ, phải độ dàn ngoài và mâm, bánh lớn mới hợp. Đèn led daylight cứ order hàng chính hãng, mắc mà bền, đẹp! (xe Đức thì plug & play thôi, nên Khắc Trung độ đèn sao đẹp và bền bằng được bác ;) )

Chỉnh sửa cuối: