Tập Lái
13/9/11
8
2
3
Hi bác. Bác cho hỏi xe mình Kia morning 2013, lắp loại dvd nào thì sử dụng được các phím gọi, ngắt đt trên vô lăng? Tks.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
bangbo nói:
Hi bác. Bác cho hỏi xe mình Kia morning 2013, lắp loại dvd nào thì sử dụng được các phím gọi, ngắt đt trên vô lăng? Tks.
Bác lắp các loại DVD của JVC thì có sẵn chức năng kết nối và đều khiển từ các nút trên vô lăng.

Tập Lái
13/9/11
8
2
3
HP Stereo nói:
bangbo nói:
Bác lắp các loại DVD của JVC thì có sẵn chức năng kết nối và đều khiển từ các nút trên vô lăng.
Mình có tham khảo bác under thì được cho biết JVC chỉ hỗ trợ được các nút volume và mode, còn gọi ngắt đt trên vô lăng không được, phải xài màn hình. Nghe nói chỉ có mấy loại của Hồ Cẩm Đào cho phép kết nối cái đó, mà loại này thì âm thanh tệ.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
bangbo nói:
HP Stereo nói:
bangbo nói:
Mình có tham khảo bác under thì được cho biết JVC chỉ hỗ trợ được các nút volume và mode, còn gọi ngắt đt trên vô lăng không được, phải xài màn hình. Nghe nói chỉ có mấy loại của Hồ Cẩm Đào cho phép kết nối cái đó, mà loại này thì âm thanh tệ.
JVC có hổ trợ bác à, bên em vẫn làm được cho nhiều xe rồi ạ!

Hạng B2
9/3/13
202
39
28
xe em focus 5D , chưa làm gì đến âm thanh hết , có ông anh cho em cục sub kenwoo gì đó , không biết bác có nhận gắn giúp em không ? bữa bác độ cho em bộ gương cụp rùi nên mới hỏi thử bác xem sao , nếu bác nhận làm thì công hết báo nhiêu vậy bác ?

Hạng D
6/12/06
1.219
17.159
113
40
dear bác Phú;

Em cũng đang dùng jvc 71bt và iphone 5, nhưng lại ko biết cách làm thế nào để sử dụng app link hết.Em mua sygic Vietnam bản quyền trên iphone, nhưng vẫn ko chạy trên headunit được?-(. Bác có thể tư vấn giúp em ko? Hoặc ít nhất là em chỉ cần xem video trên headunit từ iphone thôi.Cảm ơn bác.