Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
View attachment 128739
Con nào bác, nếu mấy con này nếu 1 2 con thì lên ghé em tặng bác,
nếu nhiều bác ghé an dương vương huỳnh mãn đạt mấy bác bên jolie có kiếm ở đó có.
Mấy chốt nhựa để bắt lồng vè có ko bác P? Xe e cạ gầm thấy mất tùm lum

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đây là bài bên hội jolie đí kiếm chốt nhựa nè
Bác Rbx này dìm hàng Jolie quá, thấy bên thớt Grandis mấy Bác toàn bảo nhau lên đèo 80km/h cho nó sướng, còn lên cao tốc Liên Khương phải chạy chừng 220km/h cho nó cảm giác mừ?

Trưa nay đi ngang khu An Dương Vương, ghé lại vài cửa hàng xem các thứ lặt vặt mà Anh Em hay hỏi tình hình thế nào. Report sơ bộ để Anh Em ở xa cần thì mua cho dễ.

- Vấn đề các nút nhựa trên xe:

Em đi theo sự chỉ điểm của Bác kts.quang đến cửa hàng Thiên Ân số 476 An Dương Vương thì tìm được mấy thứ này:

(1) Ốc nhựa gắn chổ mặt ga lăng trước đầu xe, mở nắp capo lên nhìn xuống sẽ thấy. Khoang máy nóng nên đa số các xe nút nhựa này giòn hết, tháo ra thay đèn, sửa còi gì gì đó là gãy luôn. Loại này không giống 100% loại của xe nhưng gắn vô vừa.
(2) Nút nhựa tapbi cánh cửa. Cái này nhiều Bác đang tìm, loại này giống loại của xe.
(3) Nút nhựa ốp nội thất phía sau xe (mở cửa sau cùng lên nhìn vô sẽ thấy), loại này giống loại của xe nhưng tìm màu giống của xe không có và thấy không được sắc xảo như loại zin của xe.
Giá cả thì rẻ bèo nhèo, 20.000 đ/10 cái. Khi đi các Bác nên tháo 1 con trên xe mang theo làm mẫu thì mới chọn đúng được.

Em tìm các nút nhựa trên trần mà tìm không có loại giống Jolie, có loại thay thế gắn được Em không thích vì thích còn zin cơ!

Xe Em thì nội thất không bị thiếu cái nút nào, nhưng gái Jolie cũng già rồi, bên ngoài thấy vậy nhưng bên trong chắc cũng rơ lỏng ít nhiều nên định nếu có hàng đẹp giống như zin thì mua thay thế cho Em nó được khít rịt như xưa. Bác nào có đi đâu ra ngoài đó tìm thấy cái nút nhựa trên trần như hình thì chỉ Em nhé.

Về các thứ lặt vặt khác:
Ốp nhựa gương kính hậu, ba ga, bệ bước, chắn bùn thì hàng cho Jolie có nhiều. Ba ga mui, cản sau bị hư, rớt mất cái nào (chủ yếu mấy miếng nhựa) thì chụp hình rồi mang ra đó mua rời những cái hư về thay thế cũng có luôn nhé.
http://www.otosaigon.com/threads/jolie-chiec-xe-than-thien.6043402/page-436

Hạng D
14/11/10
3.030
4.460
113
HCM
Các bác thay gạt mưa gì cho xe mình vậy, bosch, michenlin hay hãng. Hãng thì cũng vài bác chê hàng ngoài hôm trước e thay 2 cái lá mía ở lx a hoàng thay dùm đi mưa được 5 lần bị trầy kính rồi. Vậy giờ nên xài loại gì các bác.
Anh hay mua gạt mưa Bosch loại Eco Plus.
Em vào đây coi giá.
- Gạt Mưa Bosch Ecoplus 28" : 160K
- Gạt Mưa Bosch Ecoplus 22" : 90K
- Gạt Mưa Bosch Ecoplus 12" : 75K --> Gạt sau, ko gắn vào dc, chỉ có thể sử dụng lá lúa :)

http://khangngan.net/gat-mua-bosch/gat-ecoplus-co-xuong

Hạng D
14/11/10
3.030
4.460
113
HCM
View attachment 128739
Con nào bác, nếu mấy con này nếu 1 2 con thì lên ghé em tặng bác,
nếu nhiều bác ghé an dương vương huỳnh mãn đạt mấy bác bên jolie có kiếm ở đó có.
Mấy con của em cũng mục hết, hôm nào em ra An Dương Vương kiếm 1 bộ ;)