Hãng Mit đang đẩy mạnh chiến lược thâm nhập sâu hơn vào thị trường VN, hầu như trên trang báo nào cũng có quảng cáo của VinaStar, điều mà trước đây rất hiếm thấy. Hy vọng nhưng anh em đang xài Mit bớt lẻ loi, mở thêm đại lý ủy quyền, dịch vụ hậu mãi tốt hơn, thân thiện hơn. Năm nay hoặc năm sau chắc chắn Mit sẽ đa dạng sản phẩm, tha hồ lựa chọn. Giá cả Mit thì luôn phù hợp, chất lương, bền bỉ ở tốp đầu.
Điều đó sẽ là chắn chắn rồi ạ... Đã có những sự chuyển biến lớn của Mit. Điều mà lúc trước thấy rất ít ở Mit

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Em chạy Mit thấy Mit rất bền ạh,chiếc Grandis em sử dụng hơn 5 năm rồi,em chỉ mới thay Curoa Cam thôi,chủ trước chạy cũng kĩ ạh

Tập Lái
20/9/13
40
13
8
Nó nằm trên tappi cửa ghế tài đó bác
Qua về thử rồi bác, em cứ tưởng cái nút khóa ấy chỉ dành cho cửa bên tài, ai dè ..., đó giờ chưa chốt bao giờ nên chưa biết. Cảm ơn bác nhiều nhé.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Hic...... Mới hôm qua nói thấy 2 chiếc Migare Trắng chạy đi đăng kí ở quê em thì ra xe của người quen, bữa nay mới biết đang ấp ủ đổi xe nhỏ mà lại đc chiêm ngưỡng như vậy hoài....... Chết mất hic

Hạng D
7/3/11
1.609
4.364
113
Sài Gòn
Hic...... Mới hôm qua nói thấy 2 chiếc Migare Trắng chạy đi đăng kí ở quê em thì ra xe của người quen, bữa nay mới biết đang ấp ủ đổi xe nhỏ mà lại đc chiêm ngưỡng như vậy hoài....... Chết mất hic

Bác ở Kiên Giang, đường xá ko đông đúc như SG đi xe to chút cũng ko sao, lợi thế hơn nhiều thứ. Cực chẳng đã SG xe như mắc cửi mới tính đến xe nhỏ. Cảm nhận của mình, dân Sài Gòn về Rạch Giá chơi vài lần :D

Hạng B2
3/11/10
311
230
43
bác nào có idea rước dâu bằng nguyên dàn Mirage đủ màu ko? e ủng hộ chiếc màu vàng :3dcuoigif:

• Like
Reactions: halogen